ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 3 อย่าแหย่มังกร

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 10, 2019, 12:24:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Summermay

นายริวแกร่งไม่ธรรมดาจริงๆ มีลุ้นๆ แบบนี้ต่อไปน่าจะได้สาวมากมายเป้นฮาเร็ม

amtorff73

เปิดตอนมาก็แอบมีฮานิดๆนะครับ อยู่ๆก็ว๊าบไปไฮไฟต์กับไอ้นพเฉย

'น้องพลอย' นี่ใช่คนเดียวกับตอนแรกมั้ย แต่ผมว่าใช่แน่ๆ

ส่วนพี่สา ถ้าให้เดาใจนะ ผมว่าต้องมีบทบาทในการสืบเรื่องต่างๆของไอ้นพให้กับริวและเวย์แน่ๆเลย

Potae

ตอนนี้เป็นตอนของพรหมลิขิตล้วนๆ เลย ถ้าน้องพลอยโดนคนอื่นฟันแล้วก็ไม่ได้เก็บความซิงให้กับนายริวสิครับ จะเสียเชิงชายพระเอกเอานะ  ::DookDig::

takie2505

ว้าว เทพวายุ เริ่มปรากฎเฉียบคมมากครับ ริว สู้ สู้

devilmanamon

มันมากทั้งสนุกทั้งลุ้น เหมือนอ่านหนังบู๊
รอติดตามนะครับ
::Fighto::

โก๋หมึก

อิทธิพล ทบชา

กลับมาย้อนอ่านเเล้วคอมเมนท์เพราะไม่ได้รู้เรื่องราวส่วนขยายคราวนี้ต้องมาขยายหน่อย

สมปอง บุญ

ความสามารถของพัฒนาพัฒนาตามอายุ ไม่รู้ว่าจะไปหยุดตรงไหน

Tosak7483

ยังไม่รื่นไหลเท่าไหร่นะครับแต่เดินเรื่องได้น่าติดตาม

suravesa

อยากรู้จัง ตอนต่อไปเมทสาวสวย จะมาแบบไหน อยากรู้ใครจะเป็นนางเอก

คุณชาย.หน

เนื้อหาสนุกมากร่าติดตามและเหมื่อนพระเอกจะมีพละวิเศษน่ะครับ

aek01

เนื่อหาสนุกดีนะครับ นำเรื่องปัจจุบันผสมกับการ์ตูนได้นาติดตาม

eaddy48