ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 4 น้องฝนกับห้องแห่งความลับ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 10, 2019, 11:25:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wanchai.sintuwong

alasangel

เนื้อเรื่องเรื่อยๆดีครับ ผ่านมา 3 ตอนยังคงรอจุดพีคอยู่ครับ

thum2520

ชอบมากครับ สนุกจริง ๆ แต่อยากที่นักอ่านทั่วๆ ไปอยากได้คือ อยากให้มันมีตอนต่อไปให้มาอ่านเร็ว ๆ

มีภาพประกอบด้วยก็จะทำให้เรื่องน่าอ่านมากยิ่งขึ้นครับ

six

ฟันในห้องเปลี่ยนชุดอีกแล้ว อยากไดอย่างนั้นบ้าง

tor141214

เนื้อเรื่องหลากหลายมีทั้งรบ ทั้งรัก ครบเครื่องจริงจริงครับ  แต่ว่าริวจะได้ฝนหรือพลอยก่อนกัน

สามารถ รังสิโย

สาวน้อยฝนมีใจให้ขนาดนี้ นายริวจู่โจมก่อนแบบนี้จะเหลือเหรอ

gungun.khondee

มาบ่อยดีครับน่าติดตาม เดาเรื่องยากทำให้น่าสนใจครับ

เดช12341

ฝนคงมีใจให้ริวแน่ๆถึงยอม
ให้ริวแก้ผ้าต่อหน้าได้

bank0503

จัดน้องฝนเลย ตามด้วยน้องพลอยไปอีกคนเลยคราบบบบ

Korn Phawat

Naratorn

น้องฝนเสร็จพี่ริวแระ...ต่อไปน่าจะเป็นพลอย อิอิ

nmiint

aekkung

ยังไม่มีบทสยิวเลย​เท่าที่อ่านก็สนุกดีน่ะครับ

ryg123456

ค่อยๆเปิดตัวทีละตอนน่าติดตามมาก
ระหว่างริวกับเวย์ใครจะฟันสาวได้มากกว่ากันนะ