ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 4 น้องฝนกับห้องแห่งความลับ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 10, 2019, 11:25:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sunlightz

Tanut007

เนื้อเรื่องปูมาดี ขึ้นอยู่กับว่าไรท์เตอร์จะสานต่ออย่างไรครับ
Darth Sidious

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆเลนขอรับ
จัดน้องฝนให้หนักๆไปเลยคุณริว  เรื่องบู๊จัดให้หนักเรื่องรักก็อย่าให้ขาดนะขอรับ อิอิอิ

nkikuji

ในบทสนทนาไม่ต้องมีชื่อคนพูดก็ได้ครับ บางครั้งเหตุการณ์ก็บอกว่าใครพูด

ืnovoman

บางตอน ทำไมอ่านไม่ต่อเนื่องคับ เหมือนโดนตัดข้ามมาอีกตอน แต่กำลังมันส์ละคับ ติดตามครับ

ืnovoman

อ่อ ทราบละคับ ต้องตอบก่อน เนื้อเรื่องดีเลย พระเอกเผยตัวตนแล้ว

test1234

สมบูรณ์ ส2

ฟหกด่าสว

นายริวจะเริ่มเก็บแต้มแล้วซินะ เริ่มจากฝนเป็นคนแรกเลย

Kritsada Panlamyai

ได้ครบทุกรสชาติดีครับ บู๊แบบเจ้าพ่อมาเฟีย รักหวานๆ แบบวัยรุ่น และขาดไม่ได้คือตามแนว xonly ชอบครับ

wind1892

คามาไทจิ ไม่ได้ยินมานานแล้ว ติดตามผลงาน ขอบคุณครับ

thep59

Korn Phawat

นึกว่าเรื่องจริงถ้าจัดน้องฝนได้คงจะหนักน่าดู