ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 4 น้องฝนกับห้องแห่งความลับ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 10, 2019, 11:25:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spty24

Phichaya

คุณริวเก่งเทพ น้องฝนโดนจัดเต็มแน่ กำลังรอจัดของน้องพลอยนะคับ

goman

bomber11

ไม่ค่อยได้ดูมังงะ อ่านมึนๆหน่อย แต่ก็สนุกดีครับ

naitoom

มังงะจริงๆครับ ถ้านำไปเขียนเป็นการ์ตูนคงจะสนุกครับ
ที่สงสัยแต่ไม่มากคือเครื่องหมายที่ใช้ เกือบทั้งเรื่องเช่น "" ### หมายถึงอะไรครับ
แบบไม่มีก็ไม่น่ามีความแตกต่างครับ แต่สงสัย

ตอนนี้ฉากต่อสู้บรรยายได้ดีครับ มี One inch punch ของมังกรน้อย บรุ๊ซลี ด้วย สนุกครับ

ballzae

อย่างที่ผมบอกจากคอมเม้นของผมก่อนหน้านี้ อยากให้เครื่องหมาย !''''-: อะไรพวกนี้เป็นแนวเดียวกันครับ แบบคิดในใจตัวนึง คนพูด ตัวนึงอะไรแบบนี้ จะได้ไม่งง เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งต่อไปนะครับ

cat669

เนื้อเรื่องดีครับ ฉากต่อสู้ก็ใช้ได้ มีติงแค่เรื่อง การพูดของตัวประกอบ ไม่ก็เครื่องหมายต่างๆ แต่ยังพอทำความเข้าใจได้อยู่ครับ

tip251226

23pompompom

knightmoon

มีฉากระหว่างน้องฝนกับริวแล้ว น้องพลอยน่าจะต้องจัดล่ะ อยากให้ใส่ลิงค์ตอนเก่าๆไว้ด้วยจัง

toremo002

น้องฝน น่าจะหลง นายริว มากเลยนะเนี่ยถึงขนาด มโนว่าได้กับ นายริน

abaratei

ตัดต่อไปมาได้น่าทึ่งมากกับลีลาการเขียนไรท์ แต่ตอนท้ายของตอนนี้ออกจะเบลอนิดๆด้วยไม่เข้าใจคำสะกดไม่ถูก เดาไม่ออก