ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 4 น้องฝนกับห้องแห่งความลับ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 10, 2019, 11:25:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

supzeros

เผลอนิดเดียวโดนรวบซะแล้วฝน  ::WooWoo::
รอเมื้อไหรพี่ริวเราจะโชว์พลังสายลมซักที

cides

สถาพร

เริ่มมีตัวละครมาให้ลุ้นสนุกขึ้นเรื่อยๆ หน้าติดตามครับ สงสัยนายริวจะเก็บสาวๆกินเรียบ

byby1111

ัuffa555

รอติดตามสาวที่ไม่ปรากฏชื่ออยู่นะครับ
ส่วนเรื่องบท กับการเขียน ทำให้อ่านได้อ่านแล้วครับ
ฉากบู๊ก็เห็นภาพดีครับ

salzsen

ผมเริ่มอ่านตอนนี้เป็นตอนแรกครับ เห็นชื่อเรื่องแล้วไม่เคยคิดกดเข้ามาดูเลยครับ แต่พออ่านตอนนี้แล้วเลยต้องกลับไปอ่านตั่งแต่ตตอนที่หนึ่ง ไล่อ่านมาจนครบ เนื้อเรื่องดีครับอ่านแล้วชวนติดตาม ขอบคุณมากครับ

manu111

ppyyaa

ติดตามต่อกับผู้ชายผู้มีอำนาจแล้วได้จัดการกับสาวๆสวยโดยสาวไม่รู้จักฐานะนี่ชอบมาก

dwarf

ขอบคุณครับ...รุ่นน้องคนแรกจะเป็นใครระหว่างพลอยกับฝน แต่แนวโน้มคงน้องฝนแน่

boymm

เนื้อเรื่องดีครับ เขียนบรรยายก็ดี อ่านแล้วดูมีมิติ น่าติดตามมากๆครับ

Sopun Jeekkee

การเขียนแปลกดีแต่ไม่ต้องปรับเลย รีดจะค่อยๆปรับ
บทรักรวบรัดไปหน่อย

swss2511

xonly-1901