ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 30-1

เริ่มโดย kamlk, มกราคม 18, 2019, 01:27:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lungchang

อยู่กลางป่าเขาลำเนาไพร
ทางหนีทีไล่ก็ไม่มี แล้วแบบนี้จะไปเหลือเหรอครูโจ้
แต่ก็ไม่แน่อีก เพราะแต่ละตอน
มักมีหักมุม ให้เซอร์ไพรช์ตลอดนะ

iammaa

ไม่น่ารอดงานนี้ เจอสมุนไพร กระตุ้น อีก โดนยาวๆๆ แน่เลย

ัีyut888

ครูโจ้เงี่ยนง่ายติดไวมากๆ​ คงโดนอีกเยอะ​ อยากอ่านโดนรุมสวิงจริงๆ

sunnyman

ขอบคุณมากครับ บทบรรยายเร้าใจ แต่ก็มีบทตลกแบบ ซิทคอม ให้อ่านตอนท้าย หลายอารมณ์ดีครับตอนนี้

Yongyut Sonaim

hanabombam

คราวนี้คงไม่รอดพี่เสือแล้วละ ถ้ารอดก็ปราติหารแล้ว ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

Pueng15

ครูใหญ่หายไปนาน คราวนี้ครูโจ้จะรอดหรือเปล่านะ

yuta279

ryg123456

วิบากกรรมความเสียวของครูโจ้ครั้งนี้
ครูอิ่มเซ็กส์แน่ๆหรือไม่ก็กลายเป็นร่านไปเลย

jjhj1988

คิดว่าครูโจ้ต้องโดนครูใหญ่ในป่าแน่ๆ
แต่ก็ไม่คิดว่าครูใหญ่จะวางแผนได้ถึงขั้นนี้
รอดยากแล้วสิคับครูโจ้

swss2511

ครูใหญ่เสือร้ายไม่เบาวางแผนเล่นเสียวคนเดียวเลย

Kinga

หนูโจ้คไม่ได้ใส่เสื้อผ้าอีกหลายตอนแน่เลย คนรอบรอการเพียบ เอาใจช่วยให้น้องมีความสุขดีกว่า

thep59

งานนี้ครูโจ้เสร็จครูใหญ่เสือแน่ๆ คงไม่รอด

Peera canalitartis

ถ้าเด็ดมาก เดี๋ยวใบมันโกร๋นหมดนะครับ....พ่าม พามมมม แฮร่ๆ เค้าล้อเล่นนนน ครูโจ้ จะโดนกี่ท่าละเนี่ย รอบนี้  ::Bloody::

รชต ท้าวสาร

เหมือนว่าจะง่าย พอจะได้ก้อมีอะไรๆมาขัดอยู่เรื่ิอยเลยครูโจ้