ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 30-1

เริ่มโดย kamlk, มกราคม 18, 2019, 01:27:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Surachai Daechawang

savana911

พรานบุญจะตื่นจากการหลับไหลมาช่วยครูโจ้ได้ไหมน้อ... หรือจะเสร็จครูใหญ่เสือ

aaoorr102

ครูโจ้มาทีไรมีเรื่องให้เสียวได้ตลอดทุกที

wood007

Snowmouthain

sequoia

น่าสงสารครูโจ้มากมาย แทบไม่ได้พักเลย แต่ในมุมผู้อ่านชอบมากครับ

Pongsathorn Weerahong

tantawanjames

ครูใหญ่วางแผนมาดูดีทีเดียว งานนี้จะได้เผด็จศึกครูโจ้ไหมนะ หรือ จะแห้วอีกตามเคย

Yai.j

เป็นไข้ ต้องรักษาด้วยความเสียวเอาน้ำออกสัก2ยก แล้วนอนหลับสบายหายไข้แน่ครับครูโจ้

asia20031

Thitima OU

จาร์โจ้จะเจอ ดุ้นใครเป็นรายต่อไปหว่า บุ้นกันต่อครับ

thadtanone2002

วางเเผนได้อย่างสุดยอด ครูใหญ่ไม่น่าพลาดไปได้เลย สมกับการเป็นครูจริงๆนะงานนี้คุ้มค่าเเน่ๆ

peddo

หึๆ ขำครูชัยนะครับ หมั่นไส้ผอ. แต่ก็สงสาร น่าจะใช้การไม่ได้ไปนาน พรานป่าก็โดนยาสลบ ไอ้ครูใหญ่เสือนี่มันร้ายจริง แต่ดูท่าน่าจะมีอีกมือมืดรายนะครับ ครูเสือคงไม่ใช่คนโปะยาพรานบุญ กำจัดคู่แข่งหมดแล้ว งานนี้ครูโจ้โดนโล้สำเภาหนักแน่
ขอบคุณ​ครับ​

jachal

asdf4321

ครูโจ้เสร็จไปกี่รอบแล้วเนี้ยวันนี้ โดนต่อเนื่องจริงๆ ขอบคุณครับ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย