ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 30-1

เริ่มโดย kamlk, มกราคม 18, 2019, 01:27:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

somboon kaka

รอบนี้ครูโจ้ตอนใหม่มาเร็วกว่าที่คิด ติดตามผลงานมาตลอดเป็นกำลังใจให้กับผลงานดีๆแบบนี้ต่อไปครับ อ่านสนุกลุ้นสยิวดีครับ รอติดตามตอนใหม่ต่อไปนะครับ มาไวๆนะครับ รออ่านอยู่ครับ

ชำนาญ หาญสำรำ

นึกอยู่ว่าพรานบุญไปไหนถึงปล่อยครูโจ้ไว้คนเดียวแบบนี้

jaaebaby

รอตั้งนานครับ มาไวๆพร้อมกัน2ตอนเลยครับอย่างนี้มีเสียว

ปัณณทัต ชอบมาก

ตอนต่อไปครูโจ๋จะหนีไม่ทันแน่นอน และ ที่สำคัญงานนี้ได้เสียวกลายนอกสถานที่ แน่นอนล่ะครับ

ฮิปฮา

ครั้งนี้จะมีใครมาขัดจังกวะอีกไหมหนอ ครูโจ้ จะได้จัดแบบเต็มๆสักที

warone07

johnywalker

::GiveMe:: มาค่ายคราวนี้ครูโจ้จะเหมาหมดทั้งโรงเรียนหรือเปล่าน้า

Palm79

รอบนี้คโจ้จะรอดไหมเนี่ยยิ่งเป็นไข้ป่าอยู่ด้วยสงสัยจะไม่เหลือ  ขอบคุณผู้แต่งมากๆครับสำหรับผลงานดีๆ

tigereac

ถึงว่าพรานบุญหายไปไหน แต่อีตาครูใหญ่เสือมาได้ไงเนี่ย

dragonhead

บทเล่าย้อนหลังตามสไตล์...เฉลยว่า ครูเสือแกเป็นคน setup เพื่อ....อะไรน้า.... ::HeyHey::

oit758

จะมีใครบ้างไหมนะที่ไม่อยากเอาครูโจ้ ดันเกิดมาสวยเลยกลายเป็นกรรมไปซะงั้น

jarjarbing26

เสือลากโจ้ไปเอาในป่า ไม่น่ารอดออกจากถิ่นได้นะ