ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 6 Ryuka Awaken

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 19, 2019, 08:37:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

4555555

ริวโครตเก่งๆ พระเอกในฝันเรยแบบนี้ หล่อ เก่ง รวย 

jingjing199212

มีพิมพ์ผิดอยู่หนึ่งหรือสองที่ แต่ไม่เป็นไร ยังเข้าใจเนื้อเรื่องได้ดีครับ แต่ว่ารูปประกอบไม่ขึ้นอ่ะครับ

fantastica

ขออ่านให้จุใจ ตัวอักษรมากขึ้นผู้อ่านก็คุ้มมากขึ้น

winking

ริวนายสุดยอดจริงๆทั้งนินจาทั้งมวยไทยคาราเต้แบบนี้สิพระเอกสายบู๊ในใจเรา

kirito.ryu

ริวมันใช้ได้กี่วิชากันแน่เนี่ย

amorn niemgerd

อมร

schareon

ฉากต่อสู้ก็บรรยายได้ละเอียด อ่านแล้วสนุก ตื่นเต้นดีครับ

dwarf

ขอบคุณครับ...ริวไม่ใช่เก่งแต่ศิลปการต่อสู้ญี่ปุ่น..แม่ไม้มวยไทยก็คงไม่เป็นรองใคร

901590

สนุกมากครับ คอยอ่านเรื่องนี้ตลอด
ขอบคุณที่แบ่งปันนะครับ

byby1111

สู้ๆนะครับผมรอติดตามอยู่นะครับ

Chamchoy Chareon

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

อ้างจาก: jingjing199212 เมื่อ มกราคม 19, 2019, 10:27:24 หลังเที่ยง
มีพิมพ์ผิดอยู่หนึ่งหรือสองที่ แต่ไม่เป็นไร ยังเข้าใจเนื้อเรื่องได้ดีครับ แต่ว่ารูปประกอบไม่ขึ้นอ่ะครับ

เพื่อที่จะให้ได้อรรถรสและเข้าใจ movement การต่อสู้ ตามที่ผมอยากสื่อ รูปประกอบส่วนมากผมเลยใช้เป็น gif ครับ  อาจจะใช้เวลาโหลดนิดนึงครับ

babyfinger28

จัดหนักเลยริว อยู่ต่อหน้าสาวด้วยขอบทเสียวชุดใหญ่ด้วยครับ ::GiveMe::

Sopun Jeekkee

ไม่มีบทรัก ก้อตามแน่นอน เพราะเรื่องยาวแบบนี้ ต้องมีหลายรสชาติประกอบกัน เพื่อเพิ่มรส

เดช12341

ริวต่อสู้ได้หลายรูปแบบและมีฝีมือดีเยี่ยมเก่งจริงๆสมกับเป็นนินจา