ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-petit] Fukushuu suru wa Ware ni Ari ด่ามาจัดกลับไม่โกง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 21, 2019, 08:54:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

opegasuso

เรื่องนี้จะได้พักตับจริงอ้ะป่าวเนี่ยยย แค่เริ่มก็อื้ออหือออ

กลายเป็นส่งไม้ต่อให้ซะงั้นนน  ::HoHo::

ittipol05

เจอหัวหน้าแบบนี้เราต้องจัดให้หนัก ให้คุ่มกะงานซะหน่อย

livetimer

เจ้านายปากร้าย ๆ ต้องโดน

สุดท้ายก็ติดใจ

Gibfen

หัวหน้าตอนทำงานคงเครียด เลยต้องมาบงกับลูกน้อง

กลางวันด่า กลางคืนลูกน้องเอาคืนบ้าง

โดนโอทีทุกวันแบบนี้เหนื่อยแย่เลย

Death Sea

bnk poo

หัวหน้าสาวร่านกับลูกน้องเจียมๆๆ  เกมส์พลิกละแบบนี้

edit  happy ending กันไปทั้งนายทั้งลูกน้อง

maxzader

::HeyHey::  สมใจมึงแล้วเพื่อนเอ้ยจัดให้หนัก

ก็มาดิครับ !!!! 555+ ลั่นเลยประโยคนี้  55+

THANAKIT CHENPHONGTHAM

คือหัวหน้าเป็นผู้หญิงแนวเก็บกด ตกกลางคืนต้องหาทางระบายกับลูกน้อง

asakuraa

::Glad:: 2 รูพร้อมกันแน่นอน

edit โดนแค่นิ้วเอง ::Shy::

สายชล.จิต

Minibar

เป็นการแก้แค้นล้วนๆครับผมเชื่อแบบนั่น

เจ่แม่งเพลินกันไปเลย มีติดใจ

pond7747

อย่างชอบเลยพวกปากจัดๆ แล้วโดน

ก็มาสิคะ 5555

ว่าง เปล่าา.

มาแนวนี้มันก็ต้องจบแบบนี้สินะ ในจักยานโดมันไม่มียาอัพไซต์เลยรึไง