ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-Petit] Uchi no Kawaii Doukyoninsan วิญญาณสุดที่รัก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 23, 2019, 04:58:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชาย.หน

ถ้าผีอย่างนี้ผมก็ไม่กลัวคงจับทำเมียเหมือนกัน

agitz

ส่วนตัวอ่านโดจิน เพื่อเปลี่ยนอารมณ์ เวลาดูหนัง x เพราะโดจินมันมีหลายอย่างที่หนังทำไม่ได้ เช่นพวกแนวปราบผี หรือเวทย์มนตร์อะไรพวกนี้ มันได้จินตนาการดี 

ส่วนเรื่อง fap ถือเป็นผลพลอยได้ 

exelier

อ่านโดจินไปเพื่ออะไรอะเหรอครับ
สำหรับผมผมชอบลายเส้น
ศิลปะในการวาดของคนวาด
มันได้อารมกว่าดูเอวีอีกนะผมว่า
แต่มันก็คงเป็นรสนิยมส่วนตัวแหละเนาะ
หลายคนอาจจะชอบหนังมากกว่า
แต่ผมค่อนไปทางโดมากกว่า

โหวววว มีผีแบบเอาได้อยู่ในบ้่านแบบนี้ แตกในไม่้ท้องด้วย ฟินไปเลยครับพี่น้่อง

อ่าวกำ
พระเอกเป็นพวกชอบโชว์เหรอ
แต่หน้าน้องผีของเราเหมือนไม่ค่อยเต็มใจเลยนะ

ขออ่านต่อนะครับ อยากรู้ว่าจะจบไง

xjohn

อ่านโดจิน ให้เราจินตนาการได้อย่างอิสระ ไม่นานมาก ภาพได้อารมย์ ถึงชอบ แต่ก็เลือกอ่าน ตามแนวที่เราอยากจะจินตนาการ อย่างชื่อเรื่องนี้ น่าสนใจมาก

penguinzz

สำหรับ​ผม​เริ่ม​อ่าน​โดจิน​เพราะ FAP ครับ ตอน​นี้​ก็​ยัง​คง​เป็น​เหตุ​ผล​นี้ 5555

บาง​ครั้ง​ก​า​ร​ดู AV มัน​ไม่โลดโผนเหนือจินตนาการ​เหมือน​กับ​การ​อ่าน​โดจินอ่ะนะ

Edited​: ตอน​แรก​ดู​เหมือน​จะ​ดี​เป็น​สาย​หวาน ทำ​ไม​ตัว​อย่าง​มัน​ถึง​ดู​แปลก​ๆ​แบบ​นั้น​นะ

kungkrub

Peter Taowating

การ์ตูนโป๊ญี่ปุ่นลายเส้น ก็เป็นศิลปะอย่างนึงนะครับ  หลายเรื่องเส้นสายสวย เนื้อเรื่องสนุกน่าติดตาม  แถมสาวๆในโดจิน มักจะวาดออกมาได้เซ็กส์ซี่มากๆ  เนื้อนมไข่มาเต็มๆ หลายเรื่องวาดได้สวยกว่าสาวที่เป็นคนแสดงจริงๆซะอีก  คนที่อ่านโดจินพวกนี้น่าจะเริ่มจากชอบอ่านการ์ตูนทั่วไปมาก่อน แล้วมาอ่านโดจินต่อ  สิ่งสำคัญที่ชอบโดจินคือหนังโป๊ทั่วไปมันขาดจินตนาการ และในโดจิน ผู้เขียน สามารถใส่มาได้เต็มที่ ส่วนตัว ผมชอบที่เป็นขาวดำด้วย ชอบลายเส้นสวยๆ

เดาว่าน่าจะแบบบุพเพสันนิวาส ผีสาวรอเจ้าหนุ่มเพื่อเติมเต็มให้กัน แต่อ่านตอนหลังๆเหมือนเจ้าหนุ่มเริ่มออกลาย พอออกนอกสถานที่ทำเรื่องพิเรนท์ข้างนอก  เดาต่อไม่ถูกเลยในตอนต่อๆไป  แต่สงสารผีสาวจัง 555 

Nabisca Sathu

อ่านโดจิน เพราะผมสายหื่นอยู่แล้วครับ 555+ แล้วชอบแบบมีนมนะ พวกโลลินี่ไม่ชอบ แล้วที่ผมอ่านคนแปลก็มีแค่2คนเองคือ คุณฮิพ กะคุณKater เพราะเหมือนชอบแนวเดียวกัน แล้วแปลดีด้วย ท่านอื่นผมก็อ่านนะแต่น้อย เพราะเวลาว่างอ่านไม่ค่อยเยอะเท่าไร เลยเลือกนักแปลแค่2ท่านนี้ครับ

ส่วนเรื่องนี้ผมเกือบเผลอไปซะละ ไปอ่านตอน2ก่อนดีนะกดดูเวปต้นทาง เพราะเคยคุ้นกับเรื่องนึงที่ คนเอากับวิญญาณได้ เนื้อเรื่องคล้ายๆกัน ดีที่มาดูตอน1ก่อน ไม่งั้นโดนแบนงานงอกเลยผม 555+ อยากมีเซนส์แบบพระเอกคนนี้มั่งจัง มองเห็นวิญญาณสวยๆซะด้วย

xfreestylex

บางเรื่องแปลกดี หนังจริงๆ บางทีทำให้ได้อารมณ์แบบ โดจินไม่ได้ แต่บางเรื่องก็ดูน่ากลัวเกินไป ไม่อยากอ่านก็หลายเรื่อง

Crypt

เมื่อก่อนอ่านโดเพื่อ fap ครับ ตอนนี้ก็ติดมาเรื่อย ๆ ว่าง  ๆ ต้องเข้ามาอ่านตลอด

ลายเส้นสวย ๆ แบบนี้ขอจบแบบแฮปปี้ดีกว่า
เอ หรือว่าจะพาไปอยู่ด้วยกันนะ

mercuryzx

จำได้ว่าอ่านโดจินเรื่องแรกคือ "ตู้" ในตำนาน ที่นางเอกโดน ntr เป็นอะไรที่ปวดตับมาก แต่ก็ติดตามอ่านตลอด เรื่องต่อมาก็คือ "สามสาวบ้านทาจิบานะ" เป็นอีกเรื่องที่ทำให้ตับผม "อัพเกรด" แบบว่าอยากจะทุบคอมทิ้ง ตั้งแต่นั้นมา "ตับ" ผมก็แข็งขึ้นมาทันที 5555555

mercuryzx

Edit อริสะติดใจจนต้องเบิ้ลทั้งคืนแน่เลย ยูโตะถึงได้ขอบตาดำ 555555
ผมใกล้จะได้ออกจากโรงพยาบาลแล้วครับ ^^

mummebufa

เพื่อfap ครับ อยากอ่านนักเรียนขายตัวต่อมากๆ
ตอนแรกน่ารักหวานมากๆ ตอนสองเริ่มฮารดคอรแหะ

กินตับ

usumakikung

เบื่อๆดู AV ก็หันมาอ่านโดจินดูบ้างครับ ได้อารมณ์ไปอีกแบบ