ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-Petit] Uchi no Kawaii Doukyoninsan วิญญาณสุดที่รัก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 23, 2019, 04:58:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryu

ผมอ่านโดจินเพราะชอบในลายเส้นนะครับ
เคยเจอลายเส้นคนไทยเขียนแล้วรู้สึกแข็งๆทื่อๆ
อ่านของญี่ปุ่นได้เนื้อเรื่องหลากหลาย ลายเส้นสวยงาม
เรื่องนี้ก็แปลกดี ยังสงสัยว่าพระเอกจะถูกดูดพลังชีวิตมั้ยเนี่ย
-----
เห็นตัวอย่างแล้ว  พระเอกสายบันเทิงแน่นอน
ท่าทางคนจะเฮี้ยนกว่าผี

nanzy153

herem

ขอบคุณครับ ผมเองก็หลังจากครั้งแรกที่รู้จักโดจินก็รู้สึก "เฮ้ย มันแตกต่าง แล้วยิ่งเป็นแปลไทย ยิ่งเปิดโลกเพราะเราอินกับเนื้อเรื่องมันยิ่งกว่าฉากมีอะไรกัน ต้องคอยติดตามว่าแต่ละตอนผู้เขียนต้องการจะสื่ออะไร"

kurokami

ผมอ่านแรกๆก็นู้นเลย พวกโดจิน RO DL ทั้งหลายสนุกมากเป็นเรื่องเป็นราว
ตอนหน้าผมว่าน่าจะธรรวมดา เอากันแปลกๆที  รร ไรงี้

มันรับไออุ่นของพระเอกไม่ได้ดิงี้ ไม่งั้นติดใจหนัก แต่ก็มานั่งเช็ดกันมัน

siwapeeza

ถ้าจะให้บอกก็คงอ่านเพื่ออย่างว่าหล่ะ หลังๆบางเรื่องน่าติดตามกว่าการที่จะ fap ซะอีก

พระเอกต้องทำใจกล้าขนาดไหนนี้ถึงขอโต้งๆอย่างงี้ได้เลย

ตอนต่อไปเริ่มดาร์คขึ้นนะนี่

fu.soo

ที่ชอบอ่าน เพราะเมื่อก่อนต่องแวะไปแผงหนังสือทุกวัน ไปดูว่ามีเล่มใหม่ๆมายัง ::Evil::

ผมคิดว่าคงแฮปปี้เอ็นดิ้งนะ รักและ....กันต่อไป

เดี๋ยวๆจากคิดว่าจะรักกันดีๆ ผู้ชายกลับเปลี่ยนไปซะงั้น ชอบให้ผู้หญิงโชว์นอกสถานที่ซะงั้น

exsoldier

แรกๆผมอ่านเรื่องเสียวครับ แล้วพอรุว่ามีโดจินก็เปลี่ยนมา มันมีภาพกาตูนดีเลยไม่ต้องจิ้นเยอะ 555555 ขอบคุณทุกท่านนะครับที่แปลให้

ปล อย่าบอกนะว่า พอเอาแล้วกลายเปนคนจริงๆขึ้นมา เปลี่ยนผีเปนแฟน 555555

นี่มันโปรเจคฝึกผีให้ขี้เงี่ยน 555555

ตามนี้นะ

ไม่รู้จะบอกยังไงในตอนนี้เลยคับ555
เหมือนพระเอกบังคับ และนางเอกซื่อๆด้วย

ผู้แปลบอกจะหักมุมไหม ผมว่าตอนอื่นมีหักมุมแน่นอน

stepgu307

มันมีเนื้อหาดีน่าติดตาม เบื่อจาก AV เน้นตับๆอย่างเดียว

knightmoon

ลอยไปลอยมามี sex ได้อีก สวรรค์ของท่านชายเลย ถ้าออกไปข้างนอกได้นะ แจ่มเลย
จัดการได้ถึงใจมากๆเลย พระเอกสุดหื่นเลย เหมือนเรื่องตอนเดียวจบเลย

So Delight

จะหายไปจริงๆหรอเนี่ย พระเอกต้องหาวิธีช่วยได้แน่ๆหรือจะเหบือแต่ความทรงจำ
::Crying:: ::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

rerevene1

::Beggar:: ::Beggar:: ::Beggar::เป็นยังงัยต่อไประครับกำลังเข้าได้เข้าเข็ม

Thelicalius

นางเอกเป็นวิญญาณหวังว่าจะเป็นเจ้าหญิงนิทรานะ จะได้จบแบบสวยๆ

panzeus