ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karasu] Shingakujuku no Manten Teacher ร้อยคะแนนแลกรัก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 27, 2019, 01:23:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Soulsteal Attapon

อาจารย์เนี่ยแหละจะติดใจเอง เผลอๆไม่ต้องสอบได้ 100 คะแนน ก็ได้เอาฟรีๆ 55555 ::Oops::

pond7747

กฎที่ฉลาดจริงๆสงสัยคนออกกฎมันคงเอี่ยน

ปลุกเสือที่หลับไหล 5555

executioner

หืมมมมม เนื้อเรื่องแปลกดีครับ แต่อ่านแล้วได้อารมณ์ชะมัด แถมอาจารย์อย่างเอ็กซ์ ไม่แปลกถ้าเด็กมีกำลังใจเรียนละนะ 5555

ส่วนเรื่องที่เอามาเสนอ มีความปวดตับอะ ::Sweat:: ผมรับไม่ไหวแหงมๆ ขอผ่านครัช

ขอบคุณสำหรับผลงานแปลครับ จะชอชมเรื่องถัดไปครับ  ::Thankyou::

Edit: มาราธอนกันแบบไม่ต้องพักขนาดนี้ เอ็งไปกินอะไรมาฟะ ไอหนุ่มมมมม

Jikkig16

เรื่องใหม่ก็น่าดู แม่และลูกผู้อาพับ แต่เรื่องนี้อยากมี่เรียนอย่างนี้บ้างจัง จะตั้งใจเรียนเลย ::GiveMe::

ล่อซะขนาดนั้น ไม่เยี่ยวแซบไปแล้วรึ

KPS176

กวดวิชาแบบนี้มันถูกกฎหมายด้วยรึ !? (ฮา) แต่ถึงจะผิดกฎหมายแต่ถ้ามีกวดวิชาแบบนี้ผมก็จะเสียเงินเข้าไปเรียนนะ 555
มาพูดถึงอาจารย์กันดีกว่าไอ้เราก็นึกว่าจะโดนแบบจัดเต็ม อาจารย์คงตาเหลือก แต่ดูท่าทางแล้วนักเรียนน่าจะตาเหลือกมากกว่านะเนี่ย  ::Sweat::
.
.
.
.
.
แหมสุดท้ายอาจารย์ก็ลาหรอ5555 เป็นท็อปที่เรียนรู้เร็วนี้มันดีจริงๆ อาจารย์ก็ดูจะติดวะด้วยซิ มันช่างน่าอิจฉาโรงเรียนที่ดีย์แบบนี้จริงๆ!!!

poppancake

HaruKi02

เป็นโรงเรียนที่มีแรงจูงใจดีจริงๆ
ผมล่ะอยากไปเรียนเลย

สติสตังไปหมดแล้ว ทั้งอาจารย์ลูกศิษย์

saturn

ออกข้อสอบยาก ๆ ก็อด  ออกง่ายไปอาจโดนรุมโทรม  ลำบากเนอะ

eka1325

เจอโรงเรียนแบบนี้คงตั้งใจเรียนสุดๆไปแล้ว ครูเตรียมชุดขนาดนี้ คงชอบกินเด็กนักเรียนนะเนี้ย พระเอกก็มีของดีจัดหนักแน่นอน

warone07

มีโรงเรียนไหนเปิดแบบนี้จะรีบไปเรียนเลยครับ
ตัวอย่างด้านบนน่าสนใจมาก ถ้าลงทัั้งหนังและmangaจะดีมากเลยครับ

สินสอด มากมาย

ถ้ามีจริงให้อ่านหนังสือแบบไม่พักทั้งเดือนก็ไหว​ แล้วดูอาจารย์แต่ละคน​ สู้ตายครับ ::Fighto::

เรื่องบนก็อยากอ่านครับแต่ต้องเตรียมตับตับให้พร้อมก่อน55555

nowhereman

เรื่องตัวอย่างคงต้องขอผ่าน แต่เรื่องนี้ถ้ามีกฏแบบนี้ ผมตั้งใจเรียนสุดๆเพื่อร้อยเต็มแน่ๆ

Akira Watanabe

::Horror:: เรื่องหนี้ 100ล้าน นั้นดาร์คมากเลยครับ ใช้หนี้กามกันทั้งชีวิตแน่ ๆ

::Shy::  ส่วนเรื่องได้คะแนนเต็มนี่ พวกเนิร์ด ๆ มักจะซ่อนทีเด็ดเอาไว้เสมอ

::Ajark:: จัดกันโต้รุ่งยันฟ้าสว่าง แถมลางานอีก โคตรคน

wichon not

เป็นโรงเรียนในฝันที่อยากเรียนมากเลย

ถ้าได้เรียนจะตั้งใจและจัดเต็มคุณครูให้หายอยาก

สมัยเรียนเคยได้ฟันครูฝึกสอนแล้วติดใจ ครูเดี๋ยวนี้ขาว น่ารัก น่าฟัดเยอะ