ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karasu] Shingakujuku no Manten Teacher ร้อยคะแนนแลกรัก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 27, 2019, 01:23:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

delta941

เรื่องที่ยาว 200 หน้านี่สนใจสุดๆเลยครับ รบกวนด้วยครับ อิอิ

ทำไมตอนไปเรียนกวดวิชาไม่มีแบบนี้บ้างนะ อ.หลายคนตอนเรียนก็น่ารัก

เจ็บใจยิ่งนักๆๆๆ

ขอบคุณมากครับ

Summermay

อยากให้มี รร หยั่งงี้จริงๆนะเนี่ยย รับรองคงอยากให้มีสอบย่อยทุกวันเลย 55

Super WinZa

13 12

freefall

ถ้าอาจารย์จะให้รางวัลดีขนาดนี้แบบนี้ นักเรียนคงตั้งใจเรียนกันมาก  ::Confident::
โรงเรียนนี้อยู่ที่ไหนนนนน

araiwasud11

อยากไปเรียนโรงเรียนนี้จังเลย 

ส่วนเรื่องอยากดูทาสกาม ครับ น่าจะโหด แต่ก็อยากดู

Wheel of Fortune

น่าเรียนที่ รร กวดวิบาแบบนี้ ส่วนเรื่องที่จะแปล ก็อยากอ่านนะครับ ชอบแนวบังคับข่มขืนใจ

*edit* พระเอกอึดมาก สาว ๆ ชอบ

eeepc

izezanova027

อยากอ่านเรื่องติดหนี้100ร้านครับ ส่วนเรื่องติวเตอร์นี่ก็ชอบ ขอบคุณครับ

Micky Miku

อยากอ่านครับ ชอบสายนี้อยู่แล้วเรื่องนี้ก็สนุกครับผม

shetarsk

แรงจูงใจขั้นดีเลยครับ เจอแบบนี้จะไปกวดวิชาทุกวัน 

jittipat

มันก้หน้าอ่านนะครับ แต่อ่านแนวนี้ที่ไรจิตใจตกต่ำทุกที