ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karasu] Shingakujuku no Manten Teacher ร้อยคะแนนแลกรัก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 27, 2019, 01:23:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Izaya

ทำดีมีรางวันแบบนี้สิ เด็กถึงตั้งใจเรียนกัน

ติดใจถึงกับต้องลาออกเลยนะ อาจาร

sthanya

เปิดสอนที่ไหนจะได้ไปสมัครบ้าง แต่ไม่รู้จะได้ท็อปรึเปล่า

Wansutim

syndromz

Natthaphat Phumnoi

fu.soo

ผมจะตั้งใจเรียน ผมจะไม่โดดเรียน ผมจะไม่ขาดเรียน ผมจะเอา100คะแนนเต็ม ::Fighto::

จิตวิทยาอาจารย์แน่นอนจริง เจอแต่พวกไก่อ่อน สู้ตายไอหนุ่ม ::YarKK::

Tang-Mo Teera

::Angry:: karasu ไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆครับ พระเอกนางเอก ได้ทุกที่ทุกเวลาจริงๆ

maxky siriyotha

op4911338

โอ้ยๆ ถ้ามีโรงเรียนแบบนี้จิงๆเด็กคงขยันเรียนมากแน่ๆคับ อยากให้มีจิงๆอิอิ
ส่วนเรื่องตัวอย่างนั้นอยากอ่านนะคับ รอผลงานคับ

toeylogic

phantomik

parameter

DarKSiDeIID

ไม่มีแรงจูงใจใด จะเท่ากับแรงจูงใจแบบนี้ได้ ช่างคิดนะโรงเรียนนี้