ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Envy "งูยักษ์/กระทะ/นาย" (EP.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มกราคม 29, 2019, 03:44:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Moba Eiei

nanzy153

ryg123456

ดูจากชื่อเรื่องทั้งสามอย่างไม่น่าเกี่ยวข้องกันได้เลยนะครับ

ryu

อ่านฉากเปิดแล้วนึกถึงวู้ดดี้ขายกะทะตอนเช้าๆครับ แหะๆ

kemshiro rokurotor

ภาคใหม่แล้วขอคิดตามยาวไป กระทะโหด

lamom

อ่านแว๊ปแรก คิดว่าเล่น Pubg กันหรอ

Edit:และมันก็เล่นกันจริงๆ 555 แล้วตัวดำเนินเรื่องคือใคร ผู้หญิงที่คุยกับงู หรือนายไม้ครับ

deer1234

rovแน่นอน อ้าว ไม่ใช่หรอ ติดตามซีรี่นี้ต่อ อยากอ่านทั้ง7บาปเลย

Numusc

ภาคใหม่มาแล้ว​ ภาคนี้เปิดตัวได้แปลกสุดๆ​ เดาทางไม่ออกเลยครับ

panya kaimookdee

ปิยวัฒน์ หอมหวล

taton

ผมนึกถึง คลิปฝรั่งที่แสดงเกี่ยวกับเกมPUBGนะ (ตอนที่ใช้กระทะฆ่านักฆ่าระดับพระกาฬน่ะ)
ปล.จำชื่อคลิปไม่ได้ แต่มีคนเอามาพากษ์ไทยด้วย ดูแล้วขำดี

solosealer

นึกถึง กะทะ โคเรียนคิงส์ เลย
มีเคลือบหลายชั้นด้วย

akennya

laluad

strikef.

คิดถึงแก้งค์อ้วนผอม โจรมุมตึกที่อยู่ในขายหัวเราะหนะครับ แบบว่า 2 ช่องแรกคุยกันในฉากมืดๆ เห็นแต่ตา พอช่องที่ 3 เปิดไฟมีรายละเอียด ที่ชั้น 2 ก็เขียน ป้ายประมาณ สน.ห้วยขวาง ย้ายชั่วคราว กำลังปรับปรุงสน. พร้อมตำรวจถือลูกซองแบบหน้าเหี้ยมๆ หน่อย 555

555 ผิดคาดไปเยอะเลย เปิดตัวก็ให้อิจฉาเสี่ยใหญ่ พวกคนรวยทั้งหลายละ มีเงินจะสนุกยังไงก็ได้ อิจฉาเด๊