ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Envy "งูยักษ์/กระทะ/นาย" (EP.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มกราคม 29, 2019, 03:44:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

prapan

อ่านแล้วยังไม่ค่อยเข้าใจ
คงต้องค่อยๆ ติดตามมั๊งครับ

beeriero

ขโมยอะไรวะเอากระทะด้วยแล้วมีการคุยกันเสียงดังอีก สวดยอดเลย แต่ที่ สวดยวดกว่า คือ รูปโปรไฟล์ของไรต์เล่นเอา 5 บรรทัดแรกอ่านกว่าจะจบสมาธิไม่มีเลย เล่นยืน เขย่าๆๆๆๆ

รักแท้ ไม่มีจริง

เปิดเรื่องมา เหมือนว่าทั้ง 2 คน เล่น pub g project thai เลย รอลุ้นอยู่นะ ว่าจะไปทางไหนต่อ

Kacey Chase

รู้สึกถึงความ PUBG   แต่ก็...มีกลิ่นอายคนจร+วิกลจริตขำๆ   55   :p

4555555

เค้าเล่นพับจีกันอยู่ใช่มั้ยคับ

Nepkcal13

"อ่านฉากสั้นๆที่ผมไม่ได้ซ่อนแล้วนึกถึงอะไร"

ตอบ = ตอนแรกนึกว่าโฆษณากระทะ อารมณ์แบบ "เอ็ดเจ็ดวิ" จนกระทั่งอ่านจนจบ... ผมว่ากำลังเล่นPUBG อยู่ใช่ไหมล่ะ~

dodoza2

ยังงงๆอยู่ครับต้องติดตามเนื้อหาข้างในต่อไป​ ว่าแต่แอบคิดถึง​ pubg​ ครับ

darkwingzzz

เอ่อ อันอื่นไม่รู้
แต่ไอ้กระทะเคลือบสิบชั้นจากเกาหลีนี่ นึกถึง Korea _ing อ่านะ
เป็นกระทะที่เพิ่งจะโดนฟ้องไป

ดีใจ คนเขียนกลับมาส่งงานแล้วววววว

mark5111

เปิดหัวมาไม่ใช่โดนเจ้าของบ้านยิงตายน่ะ

bigmut

ยังเดาไม่ออก ได้แต่ลุ้นมากครับ

gaingane

pudg ไม่ก็ Freefire ชัวๆครับ มาแนวนี้ ขึ้นไปคงโดน headshot

กำลังคิดอยู่เลยว่า series นี้ควรมีตัวเอกเป็นผู้หญิงบ้างงง สุดยอดไปเลยครับ

pizzahutcha

อย่างแรกเลยนึกถึง pubg มีกระทะออกมาก่อนเลย 555

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ ขออ่านต่อละกันยังไม่รู้จะเม้นอะไรสั้นไปนิด ชั้น2 เจอใครลุ้น ๆ

ลิตเติ้ล ปรื๊น ผู้น่ารัก

กระทะ กันกระสุน และชะแลง. ทีม สามด้วย. puBG แน่ๆ