ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Envy "งูยักษ์/กระทะ/นาย" (EP.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มกราคม 29, 2019, 03:44:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Matsudaira777

กระทะกันลูกปืนนี่ต้อง PUBG เลยครับ
เพิ่งเล่นจนแบตมือถือเกือบหมดเลยพักชาจแบตนี่แหละครับ 555

Phoowadol

สารภาพตามตรง ครับ  ว่านึกไม่ออก ว่าเหมือน  อะไร  เห็น เขาว่าเหมือน pub g  อันนี้ ก็ยิ่งแล้วใหญ่เลย  เพราะ เขาว่าเป็นเกมส์  ไอ้เรา ไม่เล่นเกมส์ซะด้วยสิ  เห่อๆ
  แต่มีงู ยักษ์ นี่ นึกนึกได้ เรื่องเดียว  อนาคอนด้า  มั้ง ::Dizzy::

volxon

ภาพลอยมาฮะ PUBGแน่นอนเลยฮะ  ::Hmmm::

.. ::ChuChu::  ใครฆ่าเสี่ย น้องจอยหายไปไหน น้องจอยมีพลังวิเศษจากงูรึ หรือมีมือที่สาม มาฉุดน้องจอยไป  ::Sweat:: 
มันต้องสนุกแน่ๆเลย  ::Grimace::

yoyoman

tadds

ลืมเนื้อเรื่องเก่าไปหมดแล้วสงสัยต้องไปอ่านทวนแล้วสินะครับ

niceanglev

ชะแรง ตะหลิว กระทะ ??? เอาไปฟาดกันรึ ท่าทางบทนี้จะตีกันแทนทิ้มแทงซะละ

edit : เสี่ยสายหื่น แทนที่จะได้แทงกลับโดนฆ่าซะงั้น

larvi

โออ รอภาคใหม่นานมากครับ อย่าลืมภาคเก่าด้วยนะครับ

nagatochans

นึกถึงพับจีสิครับแบบนี้ กระทะไร้เทียมทาน

Jou Mushi

::Hmmm:: เหลือผู้หยิ่งยโสคนเดียวสินะครับลุ้นอะว่าลูซี่จะเป็นผู้ชายหรือผู้หญิง ส่วนภาคนี้ความริษยาชิงชังมาเต็มพร้อมกลิ่นคาวๆ 55555

mspeed

ตั้งสติ​ ระลึกเรื่องความหลังก่อนอ่านต่อ​   ขอบคุณ​ครับ

facebeer

มาถึงในเกมแน่ๆหรือปล่าวครับ คุ้นๆ55

tcm12599

นึกถึงPUBGทันทีเลย เจอกระทะเนี่ย  ::DookDig::

ยังงงๆอยู่ รอตอนต่อไปผมจะประมวลผลเนื้อเรื่องได้(สมองช้านิดนึง)

noojane

นึกถึงกะทะโคเรียคิงกับเกมพับจีเลยครับ ฮ่าๆ

2000HP

นึกถึงPUBGอะครับ แต่ผมกำลังเล่นROEรออัพเดทเลยแวะเข้าบอร์ดมาเจอท่านเฉยเลย

Envyนี่บาปเจ้าไหนครับเนี่่ย

neung_cm