ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Envy "งูยักษ์/กระทะ/นาย" (EP.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มกราคม 29, 2019, 03:44:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

John Doe

นึกถึงดราม่า korea king

edit: เรื่องออกจะไปทางหลอนๆนะเนี่ย น้องจอยสาวโหด

verbatim

naitoom

เปิดมาทำให้คิดถึงหนังเรื่อง underworld ตอนที่เท่าไรจำไม่ได้ เป็นตอนที่เล่าถึงเรื่องในอดีตว่าทำไมถึงเกิดนางเอก

ถ้าจำไม่ผิด มีมาแล้ว 3 บาป คือ Lust ตัญหา, Wrath โมโห และ Sloth เกียจคร้าน
ตอนนี้ มาเริ่มบาปที่ 4 Envy ริษยา
ทั้ง 7 บาปจะมาบรรจบกันหรือเปล่า อยากรู้ตอนจบจริงๆ

Just Chillin

อ่านแล้วรู้สึกว่าแอบขายกระทะโคเรียคิงครับ 5555

kosit khemsuthipong

Townster Rizel

นึกถึงโจรโง่ๆที่มาเป็นตัวประกอบเปิดตัวพระเอก55555

winds

เพิ่งดูเรื่อง death wish มา จะนึกถึงโจรที่โดนพระเอกตามล่าทีหลัง

yu_ei

crazylex

ัuffa555

เกมแนว battle royale ครับ  ผมเล่นประจำ 555
เนื้อหาเริ่มเปิดหลายมุมมองของหลายตัวละครละครับ น่าติดตามมากๆ เลยครับ

akradet1234

กะทะมาเชียว PubG ลอยเด่นมาแต่ไกลเลยครับ

classic007

งงเลย มาแนวไหนกันแน่แต่อุปกรณ์พร้อม

biggiggog

กะทะแบบนี้ต้อง korea king เท่านั้น
ของมันแพงต้องเอาไว้ก่อน

เปิดมาก็เลือดสาด
บาปตัวนี้โหดดีแท้
ขอบคุณมากๆครับ

bunchucherd

controlx

นึกถึง
เกมอะไรซักอย่าง ในมือถือ
ไม่รู้ชื่อจริงๆ เกิดไม่ทัน

::DookDig:: ::Falling::