ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuzura Kuzukago] Uragiri no Ai wa Mitsu no Aji ชู้ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 05, 2019, 06:27:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอรีโอ้ เท่านัน

เมียสวยขนาดนี้ยัง บ้า งาน เป็นเราจัดทุกวัน   ::Bloody::  ไปๆมาาสามี อยากเห็นเมียโดนสะ น่าติดตามอ่าน

Drek1975

ทำถูกทั้งสองฝ่าย แต่ลืมทำร่วมกัน...งานงอกเลย ::Horror::

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้edit แสดงคคห.หลังอ่าน
แบน180วัน

taton

เดาว่าคงเป็นแนวพี่สะใภ้กับน้องเขยรึไม่ก็เพื่อนบ้าน ก็สามีเล่นไม่สนใจกันเลย ยังแอบคิดนะว่า รึว่าสามีกลับใจเป็นเกย์

หลังอ่านจบ
โห ผิดคาดแฮะ สงสัยสามีจะมะเขือเผา เลยต้องการแรงกระตุ้นอะไรแบบนี้ แถมดูจะโรคจิตอยากให้เมียไปเอากับผู้ชายอื่นซะอีก ถ้าเมียติดใจล่ะก็ได้เสียเมียไปตลอดแน่ๆ(เรื่องนี้ดูดาร์กกว่าที่คิดไว้ซะอีก)

mcmc666

ผัวจับได้แล้วจ้า จะรอดไหมเนี่ยแต่อีผัวก็ตายด้านไปนะ

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้edit แสดงคคห.หลังอ่าน
แบน180วัน

tertizzz

เวรกรรมพลิกล็อกเฉย 555ต้องตามตอยต่อไป

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

mplayground

โอ๊น่าสนใจ กำลังติดตามผลงานครับ

เม้นท์มักง่าย
แบนถาวร

mrgreen

อ่าวเปิดมาบอกว่ามีชู้งี้แล้วไปไงต่อเนี่ย
หลังอ่าน
ว่าแล้วต้องมีอารมตามและขอร้องพล๊อตคุ้นแต่หวังไว้ว่าอย่าดาร์คมากนะ

janchat

น่าติดตามมาก

เม้นท์มักง่าย
แบนถาวร

mochiiz123

ผมว่า ท่านสามี คงจะให้มี sex กับคนอื่นให้ดูแน่เลย

คนทางผ่าน

อุ้ยๆ เผลอบอกว่ามีชู้ คุณผัวจะทำยังไงละ หวังว่าคงไม่เฉยเมยหรอกนะ  จับเย็ดให้ลืมชู้เลย

///หลังอ่าน
ผิดคาดของดูเอากับชู้ซะงั้น ผัวแอบจิตนะเนี่ย

ท้องฟ้า ในค่ําคืน

เมียเอ็กขนาดนี้ ยังไม่มีอารม!! หรือจะ อออกแนวจิตๆชอบให้เมียมีชู้ แล้งแอบดูมีอารมณ์ก็เยสต่อแบบนี้แน่ๆเลย

โอ้วไม่ผิดคลาดจากที่คิดเท่าไร!! น่าติดตามจริงๆเลยนะครับ คนนํ้นจะมีจริงไหมรึจะแค่โกหก

siwapol55

สามีโกรธเลยลงมือจัดหนักกับภรรยา
ขอบคุณมากครับ
เดาถูก แต่อึ่งกับคำพูดของสามีตอนท้าย เดาต่อไม่ถูกเลย

gunflow

เปิดเรื่องแบบว่า เออ กูมี ใบ้กินเลยทีเดียว ต้องบีบคั้นให้เมียเล่าให้ฟังแน่ว่า ทำไรกันมามั้ง

ตกลงเมียเล่าแค่ต้องกาคปลุกอารมผัว แต่ผัวอยากให้เปนจริง โอย ปวดตับยาวแน่

ว่าง เปล่าา.

NTR NTR แค่ปกก็ NTR
------------------------
อ่าวเห้ย!! ไม่เหมือนที่คิดไว้นี้หว่า
(-.-) ผัวยอมแบบนี้ถือว่า NTR มั้ย