ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] The Wolf and the Seven Little Goats หมาป่ากับลูกเเพะ7ตัว (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 14, 2019, 04:49:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

FFXCY

อันที่จริงหมาป่าอาจไม่รู้ว่าแพะเป็นสัตว์กินเนื้อนะ
-------------
มีการขอให้เรียกคนอื่นมาช่วยกินด้วยนะ กินเนื้อจริงๆ

Kingkong Keang

แพะน้อยไม่น่าจะรอดนะเนี่ย หุหุหุ

ตอนจบโครตฮาเร็ม 555 หนุกดีครับ
ขอบคุณฮะ

CoolNook Thangsakul

อึดพอไหม 7 ตัวเลยน่า เอ็งโดนแพะรุมกินแทนแน่ๆ 5555

CoolNook Thangsakul

Akira Watanabe

::HoHo:: เริ่มเรื่องก็ได้กลิ่นกาวแล้ว  เนื่อเรื่องมันต้องพลิกแน่นอน

หมาป่าโดนรีดพิษจนหมดตัว

::HoHo::  หมดบ้าน เสนอตัวให้กินเองอีกต่างหาก

warone07

หมาป่าเจ้าเล่ห์จะกินแพะ หรือจะโดนแพะจับกินกันแน่นะ
โดนกินตับซะจนติดใจไปเลย

Chonlaphat Thassanakulkit

Banknoy St

Gunitle

55555 ชอบคำว่าเบิดปัญญาจริงๆครับ555555 เรื่องนี้ให้ผมเดาตอนจบนะมีแววคุณแม่มาแจมด้วยแน่ แต่ตอนนี้ไม่รุ้ใครกินใครล่ะครับ 555 ขออ่านต่อเลยนะครับกำลังมันส์

5555 ตีความคำว่ากินได้แหมาะสมกับการ์ตูนดดจินจริงๆครับ5555 กินซะหนียกครัวเลย สงสารแม่ที่เดาไว้ก็ผิดด้วย
ขอบคุณมากนะครับผม ขอโทษทีนะครับที่พึ่งเข้ามาอ่าน

numkrieng

::Glad:: 7 ต่อ 1 หมาป่าจะตายไหม ได่โดนแพะรุมแน่ๆ

หนีตามเผฉยเลย 55555 แถมให้หาผู้ช่วยเพิ่มอีก จัดไปชุดใหญ่

anigkanjana

กินหมด7ตัวหมาป่าตายก่อนไม๊น่ะ

ตอนจบผิดคาดอ่ะครับ​ หมาป่าแรงดีจริงๆ

Theemotionof

ลูกๆช่างไร้เดียงสาเกิ๊นนน

แบบนี้ก็เสร็จหมาป่าอะสิ ::Bloody::

กินกันจนอิ่มเลยสิเนี่ยหมาป่า จะได้นอนไหมเนี่ยแอบสงสารแฮะ555

pamaaeng

ลูกแพะ แต่ละตัวนี่ ... ขาว อวบ น่า งาบจริงๆๆๆๆ

ว่าแต่ มาตัวเดียว
คิดจะเหมาหมด ... จะไหว หรือปล่าววววว

อ้่าวววว ... ไหงเป็นงั้น
ถูกกินจนติดใจ ยอมไปอยู่กับหมาป่า
ทิ้งแม่ให้อยู่คนเดียว

ไม่ดีๆๆๆ ต้องพาแม่ไปด้วยซิ
ไม่ก็ พาเพื่อนๆ หมาป่า มาเยี่ยมแม่ก็ได้

สมถ ไชยเมือง

ลูกเเพะตั้ง7 เลือกไม่ถูกเลยจริงๆว่าจะกินใครก่อนกินหมดนี้อิ่มจนจุกอ่ะ(หมาป่าสู้ๆ555) ::Fighto::