ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsubaki Jushirou] Pool ni Ikenai jan น้องสาวนมโต [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 17, 2019, 07:58:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Tsubaki Jushirou] Pool ni Ikenai jan | I Can't Go to the Pool น้องสาวนมโต [แปลไทย By HypN♥s]

เอาไปอ่านเล่นๆ ไม่มีซ่อนข้อความ ไม่ต้องEdit แต่ถ้าไม่ยอมเม้นท์เดี๋ยวมีเซอร์ไพรซ์ เร็วๆนี้
ขอแค่เม้นท์ให้เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)

1-5

6-10

11-15

16-20

21-26

Tantit J

แม่สาวน้อยจะซื้อชุดว่ายน้ำใหม่แต่ได้ผู้ชายสองคนเลยน่ะะ

สุดยอดคุณพี่จริงๆ

Soulsteal Attapon

::Oops:: ::Oops:: ::Oops:: พี่ชายเป็นคนปั้นมาเองกับมือแน่ๆ ถึงได้ใหญ่ขนาดนั้น อิอิ

ipor

การมีพี่ชาย 2 คน ข้อดีคือ ขออะไรก็ง่าย แต่ข้อเสียคือ นางไม่รู้เลยว่า พี่ชายจะเอาแบบไหนให้
งานนี้ชุดว่ายน้ำใส่ได้เฉพาะตอนที่อยู่กะพี่ชายเท่านั้น

chailopburi

พี่ชาย มันส์เลย ได้น้องแบบนี้ นมใหญ่ แถมดูดเก่ง ยอมตามใจพี่ทุกอย่าง ตอนหลัง 2ทาง อีกต่างหาก ถ้ามีรางวัล สุดยอดคุณน้อง มอบให้เลย

nowhereman

มีพี่ชายหื่นขนาดนี้ตั้งสองคน คงต้องทำใจ แต่เจอเปิดวันแรกก็โดนจัดหนักสองรูพร้อมกันเลย แบบนี้ไม่น่าเหลือแรงไปว่ายน้ำนะครับ

GAmecomputer

B&B

ก็สงสัยตั้งแต่พุ่งมาโชว์นมแหละ เพราะถ้าเป็นพี่น้องปกติคงไม่กล้าโชว์แบบนั้นนหรอกนะ

แต่สงสารแหะ ให้ไปซื้อชุดว่ายน้ำ แต่ได้ชุดอะไรมาฟ่ะน่ะ!!!!

มันเหมือนเอาเชือกมารัดตามตัวมากกว่านะ ดูจากหน้าน้องโคตรสงสารเลย เสียตัวบวกเสียอารมณ์ไปพร้อมๆ กัน

แต่อยากได้น้องสาวแบบนี้อ่าาาา นางน่ารักดี อิอิ

ขอบคุณครับ

Addy04245

พี่ชายแสนดี ซื้อชุดว่ายน้ำ แต่ใส่ว่ายน้ำที่บ้านแทน 55

nekki

สงสารน้องสาวตอนจบจัง ชุดว่ายน้ำที่จะใส่ไปเที่ยวกับเพื่อนก็ไม่ได้
สรุปชุดว่านน้ำที่ซื้อมาเป็นแผนของเหล่าพี่ชายใช่ไหมนี่?

WE ARE SON

ตั้งแต่อ่านแนวแม่-ลูก ก็ไม่ค่อยมีอารมณ์กับแนวอื่นเลย ผมไม่มีน้องสาวนะ มีแต่พี่สาว
แต่อ่านแนวพี่สาวก็ไม่ค่อยชอบอยู่ดี กลายเป็นว่าแนวอื่นอ่านเแค่เสพงานศิลป์ไป

บางทีก็สงสัย บางทีก็กลัว กับรสนิยมของตัวเอง

ปล.ชอบสาวผมสั้นซอยๆ แบบนี้จัง~
ปล.2. นี่ชื่อฟ้อนท์อะไรเหรอคัป

ฟอนท์นี้ชื่อ HypNos UPC เอ้ย ไม่ใช่ Umbrella UPC น่ะ ดูกระทู้เรื่องเครื่องมือการแปลการ์ตูนของท่านพัดลมได้เลย

rebuffz

สงสารน้องสาวเลยมีพี่ชายแบบนี้ จะซื้อชุดว่ายน้ำดีๆให้น้องก็ไม่ได้

(S)Kater

นี่มันโลกในอุดมคติชัดๆ ถ้ามีน้องอ้อนแบบนี้นะ อะไรก็ซื้อให้
แต่ไม่แบ่งให้ใครเด็ดขาด ซึซึดูเป็นธรรมชาติมาก
อะไรมันจะฟินขนาดนี้ ไม่ต้องไปว่ายแล้ว ว่ายนํ้าที่บ้านนี่แหละ สนุกกว่าเยอะ

::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody::

เรื่องนี้เด็ดมาก ทำไมไม่ซ่อนล่ะครับ หรือวางแผนการอะไรไว้  ::HeyHey::

ปรากฎว่าเรื่องนี้ผมว่ามันธรรมดาไปนะ เลยไม่ซ่อนน่ะ แต่อาจจะถูกใจคนน้องสาวสวยน่ารักบางคนนี่ซิ

ปล.ขอมอบให้คนที่มีน้องสาวสวยน่ารักเหมือนในเรื่องทุกคนนะคร้าบบบ
  ::Grimace::  ::JubuJubu::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สงสัยซึซึจะกินน้ำว่าวของพี่ชายทั้งสองคนมานาน นมก็เลยใหญ่ขึ้นเรื่อย ทีแรกก็นึกว่าโดนเปิดซิงไปนานแล้ว ว่าแต่พี่ชายก็ช่างเป็นคนฉวยโอกาสดีจัง เห็นน้องสาวอยากได้ชุดว่ายน้ำใหม่ ก็เลยถือโอกาสเปิดซิงน้องเป็นการแลกเปลี่ยน แถมยังเปิดซิงทั้งสองรูอีกด้วย งานนี้ต่อไปซึซึคงจะติดใจให้สวิงพร้อมกันทั้งสองคน แต่ที่ซื้อชุดว่ายน้ำแบบนั้นมาให้น้องสาวนี่ น่าจะเป็นแผนให้น้องสาวไม่ต้องไปว่ายน้ำให้อยู่เอากับพี่ชายดีกว่า....อิอิ

janara

เอ่อ ตอนแร ก ก็นะ แต่พอเห็นชุดว่ายน้ำนี่ มันจะได้เหรอ