ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsubaki Jushirou] Pool ni Ikenai jan น้องสาวนมโต [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 17, 2019, 07:58:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oyoyo

ได้ชุดว่ายน้ำแบบนี้มา เป็นใครก็น่าจะเซ็ง 55 ใส่ก็เหมือนไม่ใส่
แต่น้องสาวท่าทางเหมือนทอม ทำไมหน้าอกใหญ่ได้ใหญ่ดี ทั้งที่เจ้าตัวก็ไม่ชอบเลย

biggiggog

ตกลงชุดว่ายน้ำที่ได้ก็เป็นชุดที่ไปว่ายน้ำไม่ได้อยู่ดี
แบบนี้ไม่ต้องซื้อมาก็ได้ม้าง ::Evil::
ขอบคุณมากๆครับ

Phoowadol

อ่าน ช่วงที่พี่ชายทั้งสอง แย่ง จ่ายเงิน จะซื้อชุดว่ายน้ำให้  เห็นว่า  วันนี้ เราทั้งสาม จะเอากันอีกเหรอ   ผมก็เข้าใจว่า  น้องสาว ไม่เหลือซิง  แล้ว  ที่ไหนได้ เพิ่งมาจิ้นกระจุย  ก็วันนี้นี่เอง  แถมยัง โดน หน้าหลัง พร้อมกันอีก  โอยๆๆ  เกิดเป็นพี่ชาย  มันก็ดีอย่างนี้นี่เอง  น้องซึซึ  ตอนนี้  คงไม่อยากได้  ชุดว่ายน้ำ  แล้วหละ  ผมว่า  ไอ้ที่สุดกับเพื่อนไว้นั้น คงยกเลิก
แล้วมาขลุก อยู่กับพี่ชาย ทั้งสอง  ดีกว่า  เนาะ  อิอิ
ปล.  นางเอก  น้อง ซีซี  น่ารักมากครับ 

kenata

เอาชุดนี้ ไปว่ายน้ำ จะได้ว่ายน้ำแน่เหรอนั่น

หยั่งกะ ชุดนอนไม่ได้นอนเลย นะนั่น

::Oops::

Rider V3

โอ่ ครั้งแรก ทำได้สองรู้นี้สุดยอดจริงๆ ครับ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ นี้คงไม่ใช่ครั้งแรกของทั้งสามคนแน่แต่นมที่ใหญ่ขึ้งของน้องสาวเป็นเพราะพี่ชายทั้งสองคนแน่แต่ชื้อชุดว่ายน้ำมานี้ไปใส่ว่ายที่ไหนไม่ได้แน่เล่นชื้อมาแบบนี้อดไปว่ายน้ำเลยแต่อย่างอื่นไม่อดโดยเฉพาะพี่ชายทั้งสองคนสบายตัวไปทั้งสองคน

ballny

เหมือนโดนหลอกเลย 55
ไม่ได้เลือกชุดที่ถูกใจละสิ

Kingkong Keang

น่าจะมีต่อไหมนะ ครั้งแรกก้อโดนเยสองรูเลย มันฟุดๆ

treerasitnut

ตอนจบพีคมาก55 น้องน่ารักน่าเยมากครับ ผมสั้นนมโต สเปคเลยท่าน

zero21

เปิดซิงโดนสองทางเลยซะงั้น 555 แล้วชุดว่ายน้ำที่พี่ชายเลือกให้ก็นะ ^_^
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

FFXCY

ตอนแรกนึกว่าไม่ใช่ครั้งแรก หลายเป็นครั้งแรกได้ยังไง แลดูน้องชินชา แถมเก่งเกินไปแล้ว

แมงโก้ส้นตีน

ก็อ้อนขอโดนอีกสักรอบสิ ซึซึ ได้ทั้งเสียว ได้ทั้งชุดใหม่  ::DookDig::

Metaios

นึกว่านะมีเรื่องก่อนซั่มเปิดมาก็ใส่กันเลยหรอ

jittipat

sthanya

ได้ชุดว่ายน้ำใหม่สมใจ แต่ชุดว่ายน้ำที่พี่ชายชอบน่ะ