ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsubaki Jushirou] Pool ni Ikenai jan น้องสาวนมโต [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 17, 2019, 07:58:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

punpun180

ก็พี่เล่นปั้นมาสะขนาดนี้จะไม่ใหญ่ได้ไง ชุดว้ายน้ำก็ไม่ได้ได้แบบที่ต้องว้ายกับพี่สองคน55555

enozerzz .

เปิดเรื่องมาก็คิดว่าจะมาแนวใสๆแบบไม่เคยมาก่อน ที่ไหนได้หลายรอบแค่ยังไม่ถึงขั้นนั้นหลังจากนี้ก้อยาวไปครับท่านนน

exsoldier

::Touchy::น้องพี่ที่รัก นี่สินะที่เค้าเรียกเด็กปั้น ปั้นมากับมือปั้นมาลูกเบ้อเริ่ม 5555 ::Shy::

DiabloX

พี่น้องรักกันดี ชอบก็ตรงผมสั้นนี่แหละค้าบ

deadtime

ปั้นน้องแบบนี้ทำได้ไงอ่ะ อยากปั้นให้ได้แบบนี้บ้าง

TOLING

syndromz

ตกลงพี่น้องนี่ได้กันอยู่แล้ว แบบว่าเอาทีจ่ายเงินที เจ๋งครับ

Cake'Z

ตอนแรกคือมาอ้อนขอให้ซื้อชุดว่ายน้ำให้ แล้วก็ลามไปมีอะไรกันได้ไงนิ แปลว่าทำกันเป็นปกติอยู่แล้ว แต่ไม่ถึงกับสอดใส่? ทนกันได้ไงวะ 555555

แต่ที่ดูจากบริบท มีการทำก่อนทำหลัง แสดงว่าน้องน่าจะมาขอบ่อยนะเนี่ย แหมๆ ถึงสุดท้ายจะได้ชุดว่ายน้ำ(?)​ แต่ก็ใส่ไปกะเพื่อนไม่ได้อยู่ดี
ถ้าน้องฮาร์ดคอร์กว่านี้พวกพี่ๆได้กินแกลบแทนข้าวแน่ๆ

ryu

ก็ลุ้นอยู่ว่าน้องจะได้ไปว่ายน้ำมั้ย
พี่ชายไปซื้อชุดให้เนี่ย (มันจะตรงไซส์รึเปล่า)
สุดท้ายก็ว่ายอยู่กับพี่ในบ้านฮ่าๆๆ

siwapeeza

หืมมม เป็นการแชกชุดว่ายน้ำที่คุ้มจริงๆ

แต่... ชุดว่ายยน้ำนี่ใส่ไปำหนไม่น่าได้ 55

Flowswitch

อื้ม 3P นี่มันแหล่มจริงๆ แต่ถ้าน้องสาวมีอารมณ์ขัดขืนนิดหน่อยจะได้อารมณ์กว่านี้

jdrafayed

โดนแซนวิชขนาดนี้ ไม่ได้แค่นมใหญ่แล้วแหละ อาจจะมีท้องใหญ่ด้วยแน่นอน ::Pull::

akasaboy

ถ้าใส่ชุดนี้ออกไปว่ายน้ำกับเพื่อนนะ คงจะไม่ได้ว่ายน้ำแน่ ๆๆ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย