ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic กำเนิดไวรัส 2/3 ก่อตั้งฮาเร็ม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 28, 2019, 04:47:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kupong

ฝันของโอตะหลายๆคนเลย แต่ ผจก ก็น่าสนนะเนี่ย

ตอนจบภาคนี้สุดยอดเลย ภาคต่อมีดราม่าด้วย

l3elievE

อ้าวถ้าพลาดละก้อจากสวรรค์ ก้อตกนรกทันทีเลย มอมผู้จัดการแล้วไปจัดไอดอลรึเปล่า

ขอบคุณครับ

------------------------------------

พระเอกตอนนี้แบบว่าทำตามฝันผู้ชายหลายๆคนเลยละ อ่านแล้วแบบมีอารมณ์ร่วมมากๆ

forrest

อิอิอุอุ

::Evil:: ::Fighto::แม่งเอ้ยอิจฉาหว่ะ555

ถ้ากูได้จะเอาไปฉีดคนที่ชอบ ::HoHo::

Sumlee

จะโหดร้ายเกินไปแล้ว ตกลงพระเอกตอนนี้ดีหรือชั่วเนี่ย

โหย ชั่วแต่ชั่วได้สมบูรณ์มาก
ต้นกำเนินไวรัสกำลังจะเปิดเผยแล้ว ได้เวลาแล้วสินะ

ภูธน วรวิเศษ

ดูทรงแล้วน่าจะไปจัดไอดอลทั้งวงแล้วหนีตาย

สุดท้ายกลายเป็นตัดใจหนีตายมาสร้างฮาเร็มระยะยาวซะงั้น

ดาเหระเดสก๊ะ

ผู้จัดการควรจะได้สนุกด้วย รีบจัดให้หน่อยๆ

ได้หมดเลยหรอเนี่ยยย ตอน3ดูจะดราม่าเข้มเข้น

GGRacing พหลฯ52

cookiewithjam

ตอนแรกก็ยังไม่ได้รู้สึกติดใจซีรี่ย์นี้ขนาดนั้น จนเห็นมีเรื่องไอดอลด้วย ต้องวอ่านต่อแล้วสละครับ 555

edit : ตอนสามยิ่งน่าดูเลยครับผม ว่าแต่ไอตัวเอกตอนสองนี่เปนตะวอย่างของคนฉลาดจากเหตุการณ์นี้จริง

เดินผ่านมาเฉยๆ

ชอบซีรีย์นี้มาก
.
.
เอาจริงๆไวรัสนี้ก็น่ากลัวเหมือนกันนะ แต่ไอคนนี้ถือว่าใช้เป็น ตอนต่อไปมันแน่นอน ขอบคุณที่แปลนะค้าบบบ

amlan

ผมว่าโดนเย ยกวง แต่จะผ่านสาวๆไปยังไงนี้สิ

เอาจริงๆ แบบนี้ก้อเบื่อได้นะครั้บเยอะเกิ๊น  แต่เนื้อหาดีเป็นเรื่องราวน่าติดตาม

xxxasdf

ไอดอลซะด้วย เรียบร้อย

เก็บทั้งวงเลย รอตอนหน้าครับ

GuLuBan

เล่นเซ็กส์จะไม่เป็นอันกินอันนอน จะอยู่ได้กี่วันเนี่ย

igodzini

ถ้าเปลี่ยนชื่อวงจาก a ขึ้นต้น เป็น B ละก็นะ
มีเป็นฟาร์มไว้แบบนี้ด้วยจะเอาไว้ใช้งานอะไรกันละเนี้ย