ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic กำเนิดไวรัส 2/3 ก่อตั้งฮาเร็ม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 28, 2019, 04:47:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rcboy

ตั้งใจสร้างฮาเร็มด้วยสาวๆ AKB เลยหรอ ร้ายจริงๆ

นี่มันสุดยอดความใฝ่ฝันจริงๆครับ นอกจากไอดอลแล้วยัง ดารา ฯลฯ

แต่เห็นตัวอย่างตอนต่อ ก็แอบลุ้นแทนครับว่าความฝันแบบนี้จะจบลงรึเปล่า

ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านครับ  ::Thankyou::::Thankyou::

panjun

happyloveman9

ว้าววว แล้วพวกเธอจะรอดไหมเนี่ยยย สนุกและตื่นเต้นดีจัง

taton

อ่านแว่บแรก นึกว่า BNK (ดีใจเก้อเลย แฮ่ๆๆ) ผู้จัดการชักศึกเข้าบ้านซะแล้ว ดูท่าจะโดนจัดการก่อนเพื่อนเลย

...
ในตอนสองนี่ ดูเหมือนพวกผู้หญิงที่ติดเชื้อจะมีความความคิดอ่าน+ความเป็นตัวเองอยู่มากกว่าพวกนักเรียนในตอนแรกอีกนะ(ในตอนแรกนี่ เหมือนซอมบี้เลยซูบแต่น้ำเชื้ออย่างเดียว) ส่วนตัวอย่างตอนต่อไปนี่ทำให้ยิ่งเห็นภาพความเป็นมาชัดเลย ผมว่าตอนสาม น่าจะสนุกสุด ถ้าไม่นับตอนที่มินาโกะติดเชื้อนะ (ดูจากภาพตัวอย่างแล้ว ผมคิดว่าเป็นแบบนี้นะ)

Foranswer

พระเอกบ่นไอใข้ยาเกินแต่ตัวเองนี้แผนชั่วไม่ต่างกัน

TheTwo

ผูกเรื่องได้วุ่นวายดีจัง 555
ผู้จัดการไม่น่ารอดนะ นักร้องก็ไม่น่ารอด แต่จะเป็นผู้ติดเชื้อหรือเปล่านี่สิ

lookmega01

สนุกแบบเสี่ยงๆ สินะ

ตอนหน้าบุกบริษัทเองแน่เลย

Zusumiya

sampleeye2

Batz-Maru

ผจก. น่าจะเบิกทางไปสู่ AKB นะเนี่ย พวกยามท่าจะไม่รอดละ

exsoldier

จริงๆไอ้นี่คิดดีนะ แอบๆใช้น้อยๆ พอให้ได้ซั่มคนที่อย่าซั่ม   แต่ไอ้บ้านั่น แม่งทำ แพร่ สาสสสส

เข้ สงสัยเลยว่าแรงจูงใจอะไรวะ อกหักหรอ เลยทำคนโดน เย ทั้งเมือง