ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic กำเนิดไวรัส 2/3 ก่อตั้งฮาเร็ม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 28, 2019, 04:47:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sevennine

คนเลวจริงๆๆ ทำแบบนี้ได้ไงอุตส่าห์ สงสัยจะเสร็จหมดแน่นอนละแบบนี้

มีเนื้อเรื่องที่ชวนติดตามมากครับ แต่คนนี้โคตรดวงดีไม่ซวยเหมือนกับคนแรก

darkanglezen

ผู้จัดการๆๆ รอลุ้นก่อนครับ
อ่านแล้วสนุกมากครับ แต่สงสัยว่าตอนที่ 1 และ 3 อยู่ไหนเหรอครับ หาไม่เจอครับ
อยากอ่านเนื้อเรื่องให้ครบถ้วนหนะครับ
ขอบคุณครับสำหรับงานแปลดีๆ

iten1234

สุดท้ายได้ครอบครองไอดอลและบริษัท มีความสุขที่ได้ไอดอลเลย

bomberwing

แต่จะว่าไปถ้ามีเชื้อไวรัสนี้จริงๆก็ดีนะครับ ชีวิตจะได้มีรสชาติ
ผู้หญิงเดินตามหาผู้ชาย ส่วนผู้ชายต้องหนีเอาตัวรอดให้ได้แบบนี้

bas zar

xonly-656

::Evil::เอ็งได้ตามคำขอละเซ๊กแบบไม่จำเจ เอาะรึว่าจะไปเป็นฮีโร่ช่วยพวกไอดอลละเนี้ย

d9l3l2

สรุปว่าเชื้อไม่มีผลกับผู้ชายหรือเราไม่เห็นเพราะโดนรีดน้ำจนตายไปซะก่อนเลยไม่เดินเป็นซอมบี้เหมือนผู้หญิง
ตัวเองเราก็เก่งดีแหะรู้ว่าถ้ามองไม่เห็นหรือมองไม่ชัดเจนก็ไม่โดนจู่โจมได้
เรามาลุ้นกันว่าผู้จัดการสาวจะรอดพ้นหรือไม่และสาวๆไอดอลจะเป็นเช่นไร ::Shy::

Edit: ความสามารถวักซีนนางพญามันสามารถคุมได้ถึงขนาดนี้เลย ::Glad::

SiYa_KniGht

555

nekogeneration

จะรอดจริงๆเร้อ ไม่น่ารอดติดไวรัสครบทุกคนแน่ๆ 555555

จนได้เห็นมั้ยยังไงก็ไม่รอดยกวงนั่นแหละ
::Crying::

negazero

เคยอ่านแบบดิบยังไม่เข้าใจว่าอะไรนะ แต่พอมีคนแปลเลยอ่านซะที
พออ่านจบเข้าใจล่ะว่าที่มาที่ไปของไวรัสนี้มันเป็นอย่างไร

God25

ฝีมือพระเอกแน่ๆ

อิจฉาพระเอกจริงๆ มีฮาเร็มเป็นของตัวเอง

rains

พระเอกพาเข้ามาสินะ จะเหมายกวงแล้วตายแบบคนแรกรึเปล่าหว่า

พระเอกนี่มันเทพจริงๆ เหมายกวงแล้วยังไม่แห้งตายเนี่ย

Peter Taowating

พระเอกตอนนี้ใช้ไวรัสได้อย่างฉลาด  น่าจะได้แอ้มสาวๆทั้งวงแน่เลย  ::Glad::

นึกถึงสมัยอดีตเลย สาวๆสวยถูกใช้เป็นเครื่องมือต่อรองตลอด  ไอ้หนุ่มนี่โชคดี ฉลาด มีฮาเร็มส่วนตัวเลย ::YehYeh::