ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 05, 2019, 08:03:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mamotaro Musashi

อย่าคิดมากนะซูบารุ ได้ทั้งเซ็ก ได้ทั้งเงินทองรักษาพ่อแม่ และเผลอๆได้สาวๆคนอื่นอีก

silaphong.hiranyawat

anontatum

ขอเม้นขออนุญาติอ่านก่อนนะครับ ก่อนอ่านเนื้อเรื่องเลย โดยส่วนตัวเป็นคนที่ชอบซีรีย์อะไรยาวๆแบบนี้อยู่แล้วครับ มันมีความให้ติดตามดีครับ อยากรู้ว่ามันจะเป็นยังไง บ้างครั้งค้างคาใจจนต้องเป็นเข้ามาดูทุกวัน 555 รอตอนใหม่เมื่อไรจะออกมา ขอบคุณก่อนสำหรับผลงานแปลนะครับ

anontatum

พออ่านจบแล้ว มีความรู้สึกว่า ตัวละครเยอะขึ้น ไม่แน่พระเอกอาจจะได้คนอื่นด้วยรึเปล่า 555 เดาจากรายละเอียดตัวละครแต่ละตัวนะครับ ยังไงก็ขอบคุณที่แปลซีรีย์นี้มาให้อ่านครับ

jayyaj

น่าอิจฉามากครับ แนว MILF แถมต้องทำให้ท้องอีก ได้เยได้เงิน พระเอกสบายเลย

sonteen42

เรื่องใหม่มาอีกแล้ว ตคิดตามครับผมม

muramasa masamune

chocolaze

::Sobad:: เหมืนเป็นพิธีกรรมอะไรสักอย่างของครอบครัวเลยแฮ่ะ กุมบังเหี่ยนโดย2ผู้เฒ่า

::Shy:: ว่าแต่มีสาวให้เยแต่ไม่มีเน็ตจะอยู่ได้ไงเนี้ย ฮ่าๆ ::Hunger::

Nondon

เนื้อเรื่องแปลกแหวกแนวอีกแล้ว

สบายแล้วพระเอก

cntoodwa

อยากเกิดในครอบครัวตระกูลนี่จัง  ::Glad::

untraman114

หกตอน เลยหรนนี่ จะท้องตอนแรกเลยไหมนะ

Natakorn

เปิดเรื่องมาปั๊มลูกกันอยู่ พออ่านไปอ่านไปโครงเรื่องน่าติดตามดีมาก อยากรู้ว่าจะลงเอยแบบไหน ขอบคุณครับ

แอบรักแบบนี้จะคัดค้านทำไม เดินหน้าลุยเลย

tamagot123

::Hmmm:: คิดถึงสมัยเด็กเลยแหะ สมัยก่อน ตอนไปต่างจังหวัดผมจะชอบไปหาพี่คนหนึ่งแถวบ้าน ตอนเด็กๆก้ไม่รู้หรอกนะว่าทำไมถึงชอบ ตอนนี้รู้และ ว่าอยากจะ...กับพี่เค้านี่เอง น่าเสียดาย5555 ไม่เจออะไรแบบนี้

เมื่อไหร่NTRจะมาน้า ลุ้นจังว่าจะ ออกมายังไงหรือพระเอกจะโดนลุม

hirozz080

vthehitman89

อยู่ดีๆ ก้อได้ป้าเป็นเมียเฉย แต่ดูทรงแล้วไม่น่าจะหยุดแค่ป้า  ::Evil::