ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Uuuta] I'm finished Your sister ถ้าคุณแน่ อย่าแพ้พี่เพื่อน (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 16, 2019, 06:22:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jdrafayed

สงสัยต้องทดสอบของก่อนจะรับเป็นแฟนมั้ง แต่ผมก็เคยแบบนี้นะ แล้วก็แห้วรับประทาน น้ำตาจะไหล

alaaum

Demon-Wolf

Soe

คิดว่าน่าจะเปิดไปเจอพี่สาวกำลังช่วยตัวเอง หรือมีอะไรกับคนอื่น

Thelast One

raindrop

เหยดเข้ พี่มึงก็ดุปายยย พระเอกแห้งแบบแห้งจริง จากการคำนวณแล้วปกติมันต้องมีเสียวบ้างเดะพระเอกก็ใหญ่นิเจ๊เล่นล่อไป 10 กว่าน้ำไม่เสียวแถมชิลๆ เจริญหพระเอก  ::Horror::

EDIT : เอาจริงเรื่องนี้มันออกแนวฮาตรงการใช้สำนวณของผู้แปลด้วยแหละ 5555 กับการที่มีพูดคุยไประหว่างช่องภาพ แต่แบบเออพี่เพื่อนดุจริง เทรนเป็น 10 น้ำ อยากรู้ประวัติก่อนเจอ โคตะ ว่าเป็นไงมาก่อนถึงได้โหดเพียงนี้

pond7747

พี่ริสะนี่หุ่นสุดยอดดเลย งานดีสุดๆ ::WowWow::

edit: ชอบที่มีการเขียนระหว่างหน้าฮาดี ::Glad::

Narongchai Boonson

op4911338

::Bloody::ไม่มช้แฟนแต่ทำแทนได้นี้แหล่มเลยนะ จะกี่น้ำผมก็สุ้คับ หึหึ ::Confident::

op4911338

::Crying::ตอนจบคือฟิกมาก!!
1.ล้อกุมากนัก กุจับเพื่อนมิงทำแฟนเลย
2.แฟนกากๆไม่เอาเลยต้องเทรนจนเทพ โอ้ยยยมีโปรแบบนี้ที่ไหนอีกบ้างงง
ถ้าผมเปนน้องชายคงเงิบอะ สมและที่พระเอกสลบแต่ยิ้ม ฟินโครตตต ::Hunger:: ::DookDig::

bounced

อกหักแต่ได้ชื่นชมกับร่างกายก็คุ้มนะครับ เรื่องอ่านไปดูแล้วราบรื่นไปนิด แสดงว่าที่ซ่อนๆไว้ ต้องมีอะไรหักมุมแน่เลย

จบแบบน่ารักๆ ชอบจัง อ่านไปยิ้มไป ขอบคุณครับ

Kingkong Keang

โอยๆๆ มันผลิตน้ำทันได้ไงวะเนี่ย ปี้มาราธอน หุหุหุ
มีตายสงบ ศพชมพูด้วยอย่างก๊ากกก

topbaba2

ขอบคุณนะครับ เนื้อเรื่องแบบนี่ผมชอบมาก
ขอบคุณที่แปลให้ครับ

your12345