ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 32-1

เริ่มโดย kamlk, มีนาคม 18, 2019, 01:45:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

บันจิ้ง จั้ม

joelouis4647

Navavee Stronger

thep59

ครูโจ้รอดพ้นจากเงื้อมมือของครูชัยและผอ. เพราะพรานบุญมาช่วยทันแท้ๆ แล้วจะเสร็จพรานบุญไหมนะ

peddo

ท่าน ผอ.มัวแต่ท่ามาก เฮ้ออดเลย พรานมาอุ้มไปซะแล้ว เจอโฟร์ซัมแน่ครู แต่ เพื่อเพศศึกษา​ของ​เด็ก​ๆ นะครับ ทนเอาหน่อย ว่าแต่หนีพ้นแล้วจริงเหรอ
ขอบคุณ​ครับ​

ryg123456

Thekopoz

ขอบคุณครับ ตอนนี้ครูโจ้เริ่มไม่อายเด็กละมีโชว์นอกสถานที่ด้วย

goza13

สุดท้ายท่านผอ.ก็แห้วอีกแล้วแต่ก็นะให้ครูโจ้โดนพลังหนุ่มของพรานบุญดีกว่า

zaa2518

Panya Sripaks

พรานบุญลุยได้แล้ว โอกาสสุดท้ายเดี๋ยวอดนะจัดไปเลยขอบคุณครับ

Yai.j

พรานบุญคงใชุมือล้วงอยู่ใต้น้ำ แกล้งครูโจ้แน่ พอขึ้นจากน้ำก็พาเข้าห้องอุบแล้วให้เด็กๆเลืนน้ำไป

sunnyman

ขอบคุณมากครับ ตอนที่แล้ว 31.2 ตอนนี้ 31.1 เอ มีย้อนหรือเปล่าครับ แต่ดูเหมือนไม่ได้ย้อน นะครับ สงสัยพิมเลขตอนผิด ตอนนี้น่าจะเป็น 31.3

tantawanjames

มัวแต่ลีลาเยอะ ผอ. อดแดกอีกตามเคย พรานบุญมาได้จังหวะจริงๆเลย จัดหนักให้ครูโจ้สุดสวยอีกแล้วพราน

maitree_kongton

ปลงเสียเถิดนะผอ.และครูชัย ไม่ใช่ของของเรายังไงก็ไม่ได้อยู่ดี

olemantu

ติดใจพรานบุญซะแล้ว แต่มีพรานบุญแล้วยังมีหลานเป็นตัวช่วยด้วย เนอะ