ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 32-1

เริ่มโดย kamlk, มีนาคม 18, 2019, 01:45:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exhausis123

ยังคงรอดต่อไปครับท่านผู้ชม
ต่อไปเป็นคิวของพรานบุญกะเด็กทั้งสองแล้ว
ใครจะได้ทำแต้มถัดไป

Monte Cristo

นั่นไง ว่าแล้ว พรานมาช่วยจริงๆด้วย
ท่าทางน่าจะใกล้จบ arc นี่แล้ว อยากเห็นครูโจ้กลับโรงเรียนแล้วว่าหลังจากโดนเทรนมานานจะแซ่บขนาดไหน

jachal

ครูโจ้โดนพรานบุญ กับเจ้าทิวกับเจ้าโย่ง 3ดุ้นแน่

3hman

หลุดมือสองครูจอมหื่นอีกแล้ว ไม่สุดสักที หวิดไปหวิดมา หรือว่ามีจัดสุดตอนหลังครับเนี่ย

somboon kaka

สุดท้ายพรานบุญก็เป็นพระเอกมาช่วยครูโจ้จิงๆ และคงได้ตอบแทนกันอย่างถึงใจแน่ๆ แบบไม่อายเด็กๆเลย

Hungry

กลับมาได้กับคนดีดีอย่างพรานบุญอีกแล้ว ไม่ถึงท้องเหล่าคนอยากเลยจริงๆ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

555....กินแห้วจนได้ ผอ.สุชาติ มัวแต่ล้วงหอย เลยโดนโย่งกับทิวจัดการ ฝ่ายพรานบุญก็เป็นตาอยู่คว้าครูโจ้ไปกิน....อิอิ

bossbellbest

พระเอกมาตอนสำคัญ มีผู้ช่วยมาก่อนแบบนี้นางเอกจะไปไหนได้ ดีใจด้วยครับ

Pineapple Farmer

panax

อยุในวงล้อมของ3อาหลานนี่ ครูโจ้ตายแน่ๆครับ อิอิ

wira pasan

เรื่องโปรดมาแล้ว กดเข้ามาเม้นท์ให้กำลังใจ ก่อนเข้าไปอ่านเลย เพื่อได้รับอรรถรสในการอ่านโดยไม่ต้องมาตอบแล้วย้อนอ่านทีหลัง

larvi