ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 32-1

เริ่มโดย kamlk, มีนาคม 18, 2019, 01:45:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aaoorr102

สงสัยว่าครูโจ้น่าจะโดนพรานบุญหนักหลายดอกแน่ๆ ดูอาการแล้วไม่น่ารอด

PTTrayong

ครูโจ้ถ้าจะเปลือยตลอดเวลาแบบนี้ อาศัยอยู่ในป่าเถอะครับ อยู่กับ ทิว และ โย่ง เป็นสามีภรรยาไปเลยครับ กินเด็กรับรองอายุยืนยาว

shiiba

ผอ นี่โง่หรืออะไร มัวใช้แต่นิ้วอยู่ได้ อดไปซะ 555

Pueng15

สงสารผอ.จริงๆ อดอีกตามเคย งานนี้พรานบุญคงได้เสียวกับครูโจ้อีกแน่ๆ

่jk_th_3710

นึกว่าครูโจ้จะเสร็จ​สองครูหื่น​ ลุ้นจริงๆ​ช่วงนี้พรานบุญ​เหมือนพระเอกเลย​ แต่ทิวก็ช่ว​ยครู​โจ้ให้รอดได้ตลอด​ 

zonyadoga

ได้เวลาบันเทิง ของเด็ก ๆ และพรานบุญแล้ว โดนใจจริง ๆ เลย แต่ทำไมตอนนี้ผมเอาใจช่วยครูชัย ยังไงก็ไม่รู้ครับ

diaby

ขอบคุณครับ สงสารผอ.จัง ไม่ได้ครูโจ้สักที หวังว่าคงมีสักครั้งที่ฝันจะเป็นจริง

phantompain

ผอ จะได้แดกครูโจ้ไหมเนี่ย คือแคล้วคลาดมาหลายตอนมาก จนเริ่มสงสารละ 55+

alexdino

นึกว่าจะโดนครูชัยแต่โดนพรานบุญกับหลานรุมแทน