ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ACTIVA (SMAC)] Tamiya Miyuki อาจารย์ทามิยะโชวเสียว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 20, 2019, 04:33:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kurokami

เด็กมอต้นอยากจะจัดแทบตายไม่ได้จับเด็กเล่นซอนแอบพวกนี้ได้เอาเฉย!!!

มันจะดวงดีไปไหน ได้เอาด้วยเฉย แต่อยากให้มันพาไปสอนเด็กๆเล่นให้ถูกวิธีน่าจะมันกว่านี้

Htaexz Powisk

ชอบอาจารย์กับลายเส้นแกมากๆๆ ชอบตั้งแต่ เกมส์รักสาวชอบโชว์Girl's Play ที่แปลไทยมีแค่4-5ตอน จนต้องตามไปอ่านในehentai รู้เรื่องบ้างไม่รู้เรื่องบ้าง ชอบมากๆเลยครับ

joulez

โรตจิตนิดๆนะที่ชอบโชว์ เด็กก็อยากรู้อยากเห็นเป็นธรรมดา จะไปถึงขั้นไหนนะ ได้ถ่ายรูปละ

โดนจนได้ แต่กลับชอบไปอีก ได้อารมณ์ดีครับ

Gunitle

ขอโทษนะครับที่หายไปนาน พอดีติดสอบครับ แล้วก็ขอบคุณมากครับสำหรับเรื่องนี้
อย่างที่ท่านคาร์เทอร์ว่าเลยครับ แค่ดูภาพก็ฟินแล้ว แต่ผมทึงการลงสีมากๆ ลงแบบให้สีสันดีมาก รายละเอียดก็ดี แต่อยากเห็นที่ท่านว่าเรื่องก่อนๆไม่มีฉากเซ็กซ์
เรื่องนี้ขออ่านต่อเลยแล้วกันครับ อาจจะมีก็ได้

เรื่องนี้ฮาปนเสียวเลยครับ ไอหนุ่มนั่นก็โชคดี แต่ผมชอบฉากเมียลุงเจ้าของร้านออกมา ยืนเก็กเท่เลย555555 มีความหลังกับตลาด55 ถ้าเมียรู้คงเอาตาย ขอบคุณมากนะครับผม ไม่มาหลายวันเห็นเลื่อนไปหน้านึงแหนะ ขอตามเก็บอ่านหน่อยนะครับผมม

eka1325

คุณครู ชอบโชว์แบบนี้คงโดนแน่ๆ ไม่โดนเด็กจัดการ คงมีคนมาเห็นแล้วจัดการให้เด็กดูแน่

nat.padpui

ddcc

ปกติไม่ชอบแนวเดินโชว์นะ แต่เรื่องนี้เด็กๆแม่งน่ารักอ่ะ55555
ไหนดูสิจะย้ายรร.จริงป่าว
อ้าว ทิ้งเด็กไปเลยแหะ กลายเป็นพี่ชายกลับตาลุงได้ของดีไป ถถถถถ

wormy

แนวนี้น่าสนใจดีครับ

เด็กหายหมดเลย!! พี่ชายเสียบแทน  ::Thankyou:: ::Thankyou::

xonly-666

ชอบผลงานของท่านนี้จริง ขอบคุณครับที่แปลเอามาลง

apichart2523

ช่างเป็นการโชว์ที่ดีจริงจริง เดี๋ยวมีคนมาเห็นและก็เยโชว์

Summermay

สงสัยจะไม่ได้แค่ถ่ายนะ พี่สาวคงอยากจะโดนแล้วมิใช่น้อย

##เด็กน้อยทำไม่เป็น พลิคล็อคมาหวยออกที่นรในห้องซะงั้น แต่ท่าทางอาจารย์แค่ชอบโชว์ ไม่ได้ชอบเอาป่าวอะ

OmomokaO

ถ่ายรูปเสดโดน blackmay แน่ๆ ลุ้นๆ

Edit ทำไมอ่านจบละรู้สึกหดหู่ใจสงสารอาจารณ์ ตองพบหมอโดยไว
Monster Hunter Portable 3rd แฟนๆMH ไม่ควรพลาด