ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ACTIVA (SMAC)] Tamiya Miyuki อาจารย์ทามิยะโชวเสียว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 20, 2019, 04:33:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ดาเหระเดสก๊ะ

ต้องโดนนนนแน่ๆ ชอบภาพสีจังเลย

เด็ดสุดๆจริงๆ มีแถมเยอะมากกกกก

glaciar

จากไม่ให้ถ่ายรูปให้ถ่ายรูป เดี๋ยวก็มีหลุดไปแล้วจะเลยไปไกล จนมีคนเอามาแบล็คเมล์ ขออึ๊บแน่ๆ   ::GiveMe:: ::GiveMe::

ตอนแรกก็นึกว่าทีมงานเด็กๆจะจัดให้ครูสะได้  ::Glad::

mac2523

syndromz

เริ่มจากโชว์ แล้วก็อดใจไม่ไหวให้เด็กรุมซัม ทีนี้เด็กมันได้ถ่ายรูปไว้ก็ซั่มไปเรื่อย ผมว่าตัวครูก็อยากอยู่แล้วมาถึงขั้นนี้แล้ว

ผิดคาดแฮะ นึกว่าจะโดนรุม สุดท้ายโดนแค่พี่ชายเด็ก ถ้ามีรุมนี่จะสุดมาก

ensd-07

มีแววโดนเด็กจัดหนัก แบบรุ่มแน่นนอน บันเทิงเลยครู

neuneu

ขอบคุณครับ อาจารย์ระวังคลิปลุดนะครับแต่ต้องมีลุดแน่เลยเด็กหลายคนแบบนี้แต่ใครจะเป็นคนได้คลิปไปอาจารย์ต้องโดนจัดแน่เลย
#ดีนะที่ไม่โดนลุงจัดแต่ลูกศิษย์จัดแค่คนเดียวแตกนอกอุ่นใจแตกในอุ่นจัง

siwapeeza

เด็กๆช่างใสจริงๆ เป็นผมนี่ไม่ได้การละจับใส่เลย 555

ตอนแรกนึกว่าจะเซอวิสเด็กๆมากกว่านี้ซะอีก แต่ดันได้พี่ชาย 555

earthwar111

เริ่มจากให้ดู ต่อมาให้ถ่าย ต่อไปอีกก็คงจะ....ตามระเบียบสินะ แต่ว่าภาพสวยอย่างที่ว่าจริงๆครับ มาแนวนี้จะมีโดน นร.ชายใน รร. ลุยมั้ยน๊าาา

Edit : โดนจริงๆแฮะ แต่คิดว่าจะโดนรุมแต่แค่นี้ก้ฟินสุดๆเลยครับ

thong2001

panpan1

bounced

วันสุดท้าย คงไม่ได้แค่โชว์แน่ๆ เด็กเด็กย่อมมีความอยากลองเป็นธรรมดา

คุณครูลำบากแน่ๆครับ

นึกว่าเป็นเรื่องสั้นๆ จริงๆแล้วจัดเต็ม ผมสงสารคุณครูนะ มีรสนิยมที่ลำบากในการดำรงชีวิต ต้องโชว์ต่อหน้าคนอื่น จะมีคนอย่างนี้จริงๆไหมนี่ ? สงสัยจัง