ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Rapunzel ราพันเซล [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 22, 2019, 12:31:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipor

ถูกฝึกมาให้รับมือกับความเสียวโดยเฉพาะ คาดว่าแม่มดคงหนีไปปั๊มๆกับคนอื่นเหมือนกัน

,แล้วนางมาได้ไงอะ

Theemotionof

ชอบโปรเจคนิทานในตำนานของท่านมากเลยครับ

ราพันเซลเวอชั่นนี้พิเศษมากๆเลยครับ หน้าตาแกว๊อนมากเลย ::HoHo::

แล้วก็เนื้อหาแตกต่างไปจากตำนานที่เคยอ่านมาก อ่านแล้วรู้สึกสนุกดีครับ เดาทางไม่ได้เลย

pamaaeng

เจ้าชายใช้นิ้วพิเศษ จิ้ม ราพันเซล

::Horror::

เจอน้ำทำสาว ... เจ้า่ชาย ...จะ ....  ::Fighto::

เฮ้ยยยย ....มีการถ่ายเทพลังด้วย
หยิน หยาง ผสานพลัง .... ย้ากกกกกกก

nekki

กำลังงงว่าใช้นิ้วอย่างเดียวไม่พอข้ามไปใช้นิ้วที่11แทนเลย ทำไมไม่ลงลิ้นก่อนละเจ้าชาย เบรินให้หนักๆแล้วค่อยใช้นิ้วที่11ปิดท้าย

Edit:อย่างน้อยเองก็มีสาวให้กินตลอด1ปีละวะเจ้าชายถึงจะเป็นแม่มดก็เถอะ
ทำไมเจ้าชายหายไป1ปีทางอาณาจักรของเจ้าชายไม่จตามหาบ้างเลยรึ

phatsa

ราพันเชลโดนแม่มดหลอก....ตอนนี้ความรู้สึกของร่างกายตอบสนองเจ้าชายแถมยังโดนนิ้ววิเศษเข้าไปอีก สงสัยติดใจแน่นอน

Edit :เจ้าชายโดนจับเป็นทาสกามของแม่มด 1 ปีคงมีความสุขมากๆ ได้เอาทุกวัน

wunman

แหวกแนว 555 ขำตั้งแต่แม่มดใช้นิ้วเพื่อให้ได้น้ำราพัลเซลมาทำให้อ่อนเยาว์ แต่ตอนนี้เจ้าชายมา เจ้าชายใข้นิ้วไม่เป็น 55555 เจอดุ้นเทวะเจ้าชายไป พุ่งแน่นอน เอ๊ะแล้วถ้าแม่มดมาเจอทำไง.... โดนรุมแน่นอนเจ้าชาย

edit เจ้าชายโดนแม่มดรีดพิษ แต่ก็ยังตามหากันจนเจอว่าแต่ไม่รีบหนีหละเดวแม่มดมาอีกหรอก 555

Addy04245

แหม นิ้วไม่ถึงจุด  เจอของจริงเข้าถึงยัง

siwapol55

มันต้องมีอะไร แอบซ่อนอยู่แน่ งานของอาจารย์คนนี้ หักมุมตลอด
ขอบคุณมากครับ
เดาถูกว่ามันต้องมีการหักมุม แต่ไม่นึกว่าจะสลับบทบาทของเจ้าชายกับราพันเซลตอนท้าย

Tunpia NorHor

เล่นเอานิ้วพิเศษใส่แบบนั้นเดี๋ยวก็ร้องลั่นหอคอยเดี๋ยวแม่มดได้ยินกันพอดี อิอิ

edit ลำพังโหนขึ้นไปก็เหนื่อยจะแย่อยู่แล้ว ยังจะให้เติมพลังอีก

exhausis123

555 เจ้าควรต่อต้าน ไม่ใช่เข้าร่วม
แม่มดได้รับน้ำแล้วสาว เจ้าชายจะเป็นยังไงนะ

เดี๋ยวๆ บทช่วงท้ายมันแปลกไปนะ สลับหน้าที่กันเฉยเบย

keatmano

เจ้าชายเรารีบเปลี่ยนนิ้วทันทีโดยไม่ลังเลเลย คงมีการมาช่วยปลดปล่อยพลังบ่อย ๆ แน่ ๆ ... แล้วตอนแม่มดต้องการ สงสัยใช้วิธีเดิมไม่ได้แล้วมั๊ง ... ไม่ก็เจ้าชายก็จัดการแม่มดด้วยเลย ... เปรมปรีดิ์ทั้ง 3 คน  ::HoHo::

จบแบบง่าย ๆ เลยแฮะ ... จืดชืดไปหน่อยนึง  ::HoHo::

DARKAXL

มาอีกแล้ว นิทานภาคพิศดาร แม่มดใช้น้ำของราพันเซลในการทำให้เป็นสาวเนี่ยนะ? ว่าแต่เจอดุ้นของเจ้าชายแบบนี้คงหลงเจ้าชายแทนแน่

อ้าว แม่มดแย่งเจ้าชายมาเป็นของตัวเองซะงั้น แต่ราพันเซลก็กลับมาได้และหนีสำเร็จ ถือว่าแฮปปี้เอนดิ้ง(มั๊ง?)

Fireworks Art

เนื้อเรื่อง ผมว่าฮาดีนะครับ  เราเรื่องอย่างว่ามาดัดแปลงเข้าไปในการ์ตูน

เนียนดี  สนุกด้วย 

ขอบคุณครับ

::HeyHey::

Edited:    5555555  เจ้าชายกลายเป็นราพันเซลซะงั้น   หักมุมดีแท้

แต่ดีที่จบแบบ happy ครับ

Metaios

ฮาตรงที่ไอนิ้ววิเศษมันเนี่ยแหละ ดูไม่ค่อยลำบากใจจะชว่ยเลยนะเจ้าชาย

ก็ดูไม่ฝืนใจเท่าไหร่นะเจ้าชาย5555

primo1432