ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Rapunzel ราพันเซล [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 22, 2019, 12:31:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

betazerox

นิ้วไม่ลึกพอก็ใช้อย่างอื่นแทน หัวไวดีนะนิ

Creader

นิ้วปกติไม่ถึง ต้องนิ้วพิเศษสินะ
--
กลายเป็นเจ้าชายราพันเซลซะงั้น 555

Sessiri Ratanatharakeat

ราพันเซลฉบับนี้ไม่เลวนะ

หักมุมได้ไม่เลวด้วย

แต่ผมว่าน่าจะมีตอนพิเศษที่ระหว่างการเดินทางของราพันเซลด้วยก็จะดีนะ

TZONE

นิ้วนี้ น่าจะยาวพอ 8นิ้ว เลยนะ ว่าแต่ราพันเซล เคยตัวไปนะ

Edit: กลับมาเจอปุ้ป ต่อเลยนะ ราพันเซล ระวังแม่มดกลับมาพอดีล่ะ

Jo2515

นิ้วเจ้าชายสั้นไปต้องใช้นิ้วพิเศษถึงจะถึงใจข

Toom S Mahamit

ราพันเซลเวอร์ชั่นใหม่ เจ้าชายสุดหล่อคงฟินน่าดู แต่ผมยาวขนาดนั้นไม่มีใครสังเกตุบ้างเหรอ

Mome8989

เจ้าชายเนียนเลยอะ เเกล้งเป็นนิ้วเฉย
อย่างงี้ครางลั่นป่าแน่

buark

กินน้ำแล้วหายแก่ แบบนี้ต้องกินบ่อยๆ แต่ต้องน้ำราพันเซล แล้วจะไปหาที่ไหนได้ล่ะครับ ราพันเซลเคยเจอแต่นิ้ว มาเจอเจ้าชายสงสัยลืมแม่มดแน่

buark

เอ้ากลายเป็นราพันเซลมาช่วยเจ้าชาย แม่มดกำลังฟินเลย จริงๆ มันน่าจะอยู่ด้วยกันสามคนเลยนะครับ ผลัดกันดูดผลัดกันถ่ายพลัง วินวิน

lwana4

บอกตรงๆ เรื่องนี้เดาตอนจบไม่ออก แม่มดจะโดนด้วยมั๊ย

Edit : แม่มดมันไม่รู้จักแบ่งปัน ไม่งั้นก็สบายกันทุกคน

mawin101

mawin101

เจ้าชายเกือบกลายเป็นแม่มดตลอดไปแล้ว

Party Party

นิทานทานก่อนนอนสำหรับเด็กเปลี่ยนเป็นนิทานสำหรับผู้ใหญ่ไปซะแล้ว ::Sweat::

ทำไมผมชอบแม่มดมากกว่าว่ะ ไม่เข้าจายยยตัวเองงงง
อ่านโดจินคืองานหลัก    เขียนนิยายคืองานอู้

I2eI3oI2n D Ace

ถ้าน้ำของเจ้าหญิงทำให้แม่มดสาวได้แล้วเจ้าชายมาตีเนียนแบบนี้จะกลับเป็นเด็กไหมเนี่ย

ทำไมมันกลับกันแบบนี้กลายเป็นทาสแทนเลยเจ้าชายตู