ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ side story การเดินทางของสายรุ้ง ตอนที่ 7 : ฉันรักเธอ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 05, 2019, 12:32:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Blue Eye

sthanya

รู้สึกดีใจดับเด็กสาวคนนึงแม้ชีวิตที่ผ่านมาจะเลวร้ายแค่ไหนก็ไม่เคยอยมแพ้ จนวันนี้ใกล้ที่จะพบกับความสำเร็จในชีวิต ได้รับแรงบันดาลใจจากเรื่องนี้มาก ๆ ขอบคุณผู้แต่งด้วยครับ
บทสนทนาของริว ทำให้นึกถึงตอนที่รู้จักความรักครั้งแรก

Sbw27

ดราม่าแท้ตอนนี้แต่ก็ดีได้รสชาติไปอีกแบบ พลอยได้รู้สักทีว่ามีคนคอยหาอยู่

Sbw27

จบแบบสวยงามเลยแต่มีงงนิดนึงว่าริวเจอกับพลอยยังไงและให้ภูติตามมาส่งถึงที่ได้

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆเลยขอรับ
ฟ้าหลังฝนย่อมสดใสงดงามเสมอนะขอรับ  อิอิอิ

hanabombam

โลกมันกลมแท้ๆ เจ้จรรยากับพี่พิกุล เป็นพี่น้องกัน แล้วช่วยเหลือและสั่งสอนพลอยในแบบฉบับของตัวเอง

naitoom

โดยส่วนตัว ถ้าพลอยจะเก่งแบบพระเอก ก็คงจะสนุก อาจจะมีแบบพรสวรรค์และวิชาบางอย่าง ก็คงจะดี
นางแม้จะเข้มแข็ง แต่ภายนอกดูนุ่มนิ่มไปหน่อย

medsay

Sawat Songprasop

อ่านเนื้อหาในตอนนี้แล้ว รู้สึกหัวใจมีความสุข ฟ้าหลังฝนของรุ้งพลอย เริ่มที่จะทอเห็นประกายแสงทองบ้างแล้ว

gfthebc

กลัวจริงๆเลยครับว่านายเอกลูกเจ๊จรรยาจะเป็นคนไม่ดีเหมือนนายเอ็มกับลูกป้า​ แต่ถ้านายเอกเป็นหลานพี่กุล​ กับเหลนอาม๊า  ด้วยการเลี้ยงดูก็อาจจะเป็นคนดีก็ได้ครับ​ ขอให้น้องพลอยอย่าเจอเรื่องร้ายๆอีกเลยครับ​ สำหรับน้องพลอยเป็นนางเอกที่น่าสงสารมากๆเลยครับ​ เอาใจช่วยตลอดเลยครับว่าไม่อยากให้น้องพลอยต้องเจอเรื่องร้ายๆเรื่องไม่ดีอีกเลยครับ

yourbuddy

ชีวิตเริ่มดีขึ้นเรื่อยๆ เป็นคนดีก็ต้องได้รับความดีตอบแทนแม่มันอาจจะใช้เวลา