ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsurou] Kanojo wa Docchi เล่ห์ลับสลับร่าง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 07, 2019, 07:03:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

syndromz

สลับกันแบบนี้มั่วไปหมด หรือว่าตอนออกเดตตอนแรกเป็นแม่เองที่ไป. ไม่ใช่ลูกสาว. แล้วตอนนี้อาจจะเป็นลูกสาวในร่างแม่ที่เนียนคุยกับแฟน หรือยังไง งงในงง แต่ยูโตะโคตรโชคดีเลยได้เอาทั้งร่างแม่ ร่างลูก ตอนจบถึงไม่เปลี่ยนเป็นลูกในร่างแม่ก็คงจะเอาแม่เหมือนเดิม สาวใหญ่คะนองรักทีเด็ดเลย

ตอนจบมางงเลยชั้นคือคนไหน. บอกไว้เลยใครก็ได้ ได้หมด

thegift52

จะจบยังไง ก็จบแบบบันเทิงทั้งแม่ลูกเลยไงครับ เพราะบางครั้งก็ไม่รู้ใครเป็นใคร จัดมันให้หมดเลยสิ้นเรื่อง
สะกิดใจอย่างนึง ถ้าผู้ชายสลับด้วยในตอนจบ จะฮาเข้าไปอีก  ::Oops::
.
จนได้ ก็แม่กับลูกนิเนอะ หลายๆอย่างก็จะคล้ายๆกัน แล้วพึ่งสังเกต ลูกนี่ได้แม่มาพอควรเลย หน้าอกกลมกลึงสวยเชียวครับ

joulez

ผมว่าพระเอกได้ใจทั้งแม่และลูก ที่แม่เสนอมาแบบนั้นผมมองว่าแม่รู้ว่าร่างกายโดนพระเอกของเราจัดการโดยที่เจ้าตัวไม่ได้รู้เรื่อง น่าจะเป็นการเอาคืนนะครับ น่าจะเหงาด้วยแหละ

อ้าว...ลูกไม่รู้แต่แม่ได้สนุกไปด้วยทั้งสองร่างเลย 555+

zerost

ตอนแรกนึกว่าสลับร่างระหว่าง ช-ญ  พออ่านดู หึหึ พระเอกเราน่าจะคุ้มนะว่าแต่จะได้ทั้งแม่และลูกเลยหรือเปล่า

คือถ้าทายผิดนี้จะอดหรือเปล่านี้

raitos

ตอนจบสงสัยว่ามี 3P แหงๆ เลย...
หรือไม่ก็อาจจะจบที่โดนแม่นางเอกง้าบไปกินชัวร์!
.
เห้ย เดี๋ยวนะ 55555
สรุปสลับกันยังไงแน่นิ

Chaos OSK

นี้แม่อยากโดนเอง ก็ว่าหน้าจะจบแบบ ลูกมาเห้นแล้วก็ 2 - 1 เลยจบ

Edit : นึกว่าลูกจะรู้ที่ไหนได้ ก็สลับกันเอา อีก ได้ทั้งคู่เลย 5555+

najazz

โอยยยย คุณแม่สุดแซ่บ

สลับงงไปหมด สรุปเอาทุกคนเลยยย

tcm12599

แปลกใหม่จัด ::Glad:: แม่นี้รู้ทันหมดเลย น่าจะคุ้นชินกับการกระทำร่างนี้แล้ว จัดให้แม่สักหน่อย

มาตอนนี้งงละ ใครเป็นใครล่ะทีนี้  แต่ใครเป็นใครไม่สำคัญ ตอนนี้ได้ทั้ง2แล้ว

CoolNook Thangsakul

หืม พลังพิเศษ ช่างดีเยี่ยมไปเลย อาจมีบางครั้งที่มีsexในร่างลูกสาว แต่ข้างในเปนคุณแม่ป่าวหวา

Sunsetzi

ดูจากการสนทนาแล้วพระเอกก้ชอบในตัวแม่แฟนอยุ่ละแถมเปิดช่องแบบนี้อีีกเปนใครจะอยุ่เฉยได้ สลับร่างไปสลับร่างมาติดใจกันทั้งคุ่ สรุปwinทั้งแม่แฟนทั้งแฟน

โอ้สรุปแม่แฟนติดใจไปสลับร่างแฟนมาจัดต่ออีก แบบนี้ได้ทั้งครึ่งทั้งร่อง พ่อหนุ่มเจี๊ยวหวาน

CoolNook Thangsakul

makijung

ลายเส้นอ.ท่านนี้ผมอ่านบ่อย ส่วนใหญ่จะเน้นไปทางแม่นางเอกมากกว่าไม่ก็พวกป้าๆ
พระเอกเราสนุกแน่งานนี้
ออกแนวhappyตลอดของอ.ท่านนี้555

bigboy001

::Thinking:: เดาจากต้นเรื่องก็คงไม่ยากเย็น ภาพเด่นแน่ชัดแล้วว่า แม่มีใจให้ลูกเขย ดังนั้นก็ต้องสนองความอยากให้แม่ยายด้วยการจัดหนัก จะว่าไปลูกสาวก็ต้องมาแจมด้วยแน่นอน... ::Thinking::

EDIT สุดท้ายไม่ว่าแม่หรือลูกก็อยากเอากับพระเอกหมดแหละ!! เห้ออน่าอิจฉาสุดๆ

gojira

สลับร่างจริงหรือแกล้งเนียนเนียยย
EDIT อ้อสลับร่างจริง ดูตรงคนแม่โม้กเก่งกว่าสินะ ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ ชอบของอาจารย์ท่านี้เช่นกัน สนุกทุกเรื่อง

zwerzyxi

แล้วจะรู้ได้ไงว่าตอนไหนเป็นแม่ ตอนไหนเป็นูกเนี่ย

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน365วัน