ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsurou] Kanojo wa Docchi เล่ห์ลับสลับร่าง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 07, 2019, 07:03:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

**ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nekki

ยังดีที่สลับแค่แม่กับลูกสาวยังเป็นเพศเดียวกันอยู่ ถ้าสลับข้ามเพศกันคงปวดหัวพิลึก...
ลูกใช้ร่างแม่ไปแอบทำกันแล้ว เจอแม่กลับเข้าร่างแล้วทำกันกับพระเอกคืน ผมว่าแฟร์ดีนะ
ตอนจบผมว่าเหมาสองแม่-ลูกแน่นอนครับ

edit:ตอนจบคุณแม่อยู่ในร่างลูกสาวชัวร์ เป็นการเอาคืนที่เท่าเทียมกัน555

nopparat2010

::Glad:: เริ่มต้นมาดีละ เป็นอะไรที่น่าติดตาม แนวแม่ๆอิอื แต่ถ้าวาดลายเส้นเป็นแนวผู้ใหญ่ๆน่าจะได้อารมณ์ดีกว่าเดิม

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
เม้นท์มักง่าย
แบน365วัน

poloxz

ถ้าถามขนาดล่อเป้า ขนาดดนี้ไม่ต้องนั้งไว้แบ้ว  เดาว่าเด๋วได้มีสวิงกิ้งแน่นอน

ตอนนี้ไม่ต้องสนว่าคนไหนแล้ว เอาได้หมดถ้าสดชื่น

tamama

ได้ทั้งแม่ทั้งลูกแน่นอนมาแบบนี้่

พระเอกนี่แมงคงงงตอนจะเอาก็ไม่รู้ว่าแฟนคือคนไหน 555

xtazy

คุณแม่อยากโดนเองไม่ใช่แค่ความจำ แต่ครั้งหน้าถ้าสลับร่างกันคานะก็รู้สิว่าแม่โดนซั่ม โอยสับสน

โดนแม่กินรวบสินะ ร่างเด็กแถมลีลาดี

guzzpai

เดี๋ยวนะ หรือว่านี่คือคานะในร่างแม่ เอ๊ะชักจะงงๆ เดี๋ยวไม่ใช่ตอนจบแม่ในร่างคานะมาเจอเลยอยากลองสลับตัวกันบ้างนะ

โอเคเก็ตละ กลายเป็นคุณแม่เองทั้งหมดนี่เอง

MooOon

ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ ชอบของอาจารย์ท่านี้เช่นกัน สนุกทุกเรื่อง

ที่สำคัญ ฮิลลิ่ง อีกด้วย เรื่องนี้ตอนเเรกว่าจะผ่าน เเต่พอเห็นลายเส้น+ไม่ได้สลับชายหญิง

เเต่เป็นเเม่กับลูกสาว เเล้ว ของเเรร์ เลย ก็ว่าเเล้วได้ทั้งเเม่ทั้งลูก เเบบนี้พระเอกไม่เบื่อเเน่นอน

--------------------------------------

มาขนาดนี้เเล้วคงไม่ต้องปิดเเล้วละมั้ง เห็นๆอยู่ว่าทั้งเเม่ทั้งลูกน่าจะโอเค

น่าจะมีตอนจัด3p เเบบเเม่ลูกสลับร่างมั้งนะ เเม่ก็หุ่นดี ลูกก็หุ่นน่ารัก ^^

mummebufa

แม่มันเนียนนนนนน ตอนนั้นเปนแม่อยู่ในร่างชัวร์ๆทำซึน ไม่งั้นเดาไม่ถูกหรอก

นั่นไงทำซึน ป้าร้ายจริงๆ

kriang

สลับร่างกันไปมา สุดท้ายก็เสร็จทั้งคู่ อาจจะจบด้วย Threesome

อ้าว 5555 สุดท้ายคุณแม่เล่นซะเอง

Phoowadol

แนว เรื่องแบบนี้  จะเรียกว่า  incest ได้มั้ยน๊า..... ไอ้ เรื่องแบบนี้ ที่สลับร่างกันไปมาได้  ของสองแม่ลูก  ผมว่าสักวัน ต้องมีพลาด เรื่องเมคเลิฟ ผิดคน แน่ๆ  แล้วมันก็เกิดจริงๆด้วย
สิ  เหมือน ว่า พอกลับร่างเดิม มา  คุณแม่ จะรักน่าดู นะ  ถ้าผมเป็น ยูโตะ  ก็ ผมจับ แม่นางเอก กด ที่โซฟานั้นหละ  55   ตอบคำถาม....เรื่องนี้ น่าจะจบ  ที่พระเอก ได้ เมีย ทั้งคน แม่ คนลูก  ด้วย ความสมัครใจ  ( มั๊ง)
  Edit. มาถึงขนาดนี้ แล้ว  จะปิดกันทำไม  ไหนๆก็ได้ ทั้ง แม่  ทั้ง ลูก ละ  ไม่ลอง  สวิงกิ้งกัน สักครั้ง
หละครับ     ฉากตัดจบ  ว่า ร่างเป็นคนนะ  แต่ ใจน่าจะเป็นคุณแม่  มาปกว่า นะ  เพราะ ชอบดูด ดุ้นของพระเอก   ใช่ปะครับ

เรื่องนี้ไม่ใช่incest ครับ เพราะไม่ใช่คนในครอบครัว แต่เป็นแฟนยูโตะกับแม่เมีย ซึ่่งถือว่าเป็นคนอื่น
ตอนจบก็แม่น่ะแหละ เพราะโม้กเก่งกว่า

flukehaha

ผมว่าได้แม่อีกคนชัวร์
***อ่าหะคนลูกสลับเป็นร่างแม่คยแม่สลับร่างลูก ตามนั้นวุ่นๆดี
Manchester United Football Club
We are Red Army

B&B

อืมม... สายพันธุ์พิเศษ สามารถสลับร่างได้อืมๆ ถ้าให้ถามว่าร่างในตอนนี้คือแม่หรือลูก ก็บอกไม่ได้ เพราะนั้นอาจจะเป็นการแสดงของทั้งคู่ก็ได้ อืมๆ ชั้งเถอะ

บอกได้อย่างเดียวว่า คุณลูกได้มาจากแม่เต็มๆ หน้าอกใหญ่มากกกก

เปิดมาอย่างนี้จะจบอย่างไง ก็คง... อันนี้เดายากแหะ แต่ถ้าให้ตอบ ขอตอบว่า... พระเอกน่าจะได้ทั้งแม่ทั้งลูกเลยในตอนจบ

(╯°□°)╯︵(\ .o.)\

ว่าแล้ววววว ต้องแยกไม่ออกแน่ๆ รู้สึกว่าคนลูกในตอนท้ายไม่ใช่ลูกแต่เป็นแม่

เหมือนเรื่องนี้มีต่ออะ ถ้าให้สรุปตอนนี้ดู คือ ทั้งตอนพระเอกมีเซ็กส์กับแม่อย่างเดียวเลย ถ้าไม่นับภาพนึกถึงอดีต คนลูกตอนท้ายเป็นแม่ไม่ใช่ลูก คุณแม่น่าจะแอยสลับร่างกันละมั้ง คุณแม่คงติดใจ เลยแอบสลับร่างกัน

แต่คนลูกไม่สงสัยเหรอ? เรื่องนี้อาจจะไม่ได้ขายเนื้อเรื่องของลูก อาจจะขายแค่ คุณแม่กับพระเอกเท่านั้น ถ้าถามว่าจะจบแค่นี้ใช่ไหม ก็ตอบว่าใช่ก็ได้ เพราะอาจจะไม่ขายแนวชาย-หญิงทั่วไป แต่ขายแนวแม่-ลูก อืมๆ เขียนเองงงเอง ฮ่าๆๆ

ขอบคุณครับ

ประมาณนั้นเลย เรื่องนี้เน้นแม่กับพระเอกเลย

Tantit J

ถ้าสลับได้อย่างนี้ก็สบายเลยสิน่ะะะ

โอ้โหน่าอิจฉามากได้ทั่งสองคนเลยย

elviswhat

สงสัยน่าจะได้ร่างแม่แล้วแล้งก็ได้จิตใจแม่ไปอีกด้วย ลูกสาวก็ยอม ๆ ให้แม่มีแฟนคนเดียวกันกับลูก