ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsurou] Kanojo wa Docchi เล่ห์ลับสลับร่าง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 07, 2019, 07:03:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pfrankz

น่าจะติดใจแม่เพราะสะบึมกว่าเยอะเลย

อาจจะเปลี่ยนไปชอบแม่แทน

ตอนจบน่าจะแม่แน่ๆเลย

งี้ลูกจะสงสัยมั่ยเนี่ย

jj jj

สลับร่างกันแบบนี้ก็สบายพระเอกเลยซิ แล้วแม่ก็ยังสาวอยู่ดูแล้วเซ็กจัดซะด้วย ดีนะที่แม่กับลูกเป็นผู้หญิงเหมือนกันรอดไป ถ้าเป็นผู้ชายละยุ่งเลยครับ

edit หากเป็นพระเอกนี่คงจะเป้นงงน่าดู สลัลร่างกันวุ่นวายไปหมด สุดท้ายก้จัดทั้ง 2 สบายไปถึงจะงงแต่ก็ได้จัดทั้งคู่ ยิ่งตอนจบนี่คงจะเป็นแม่ในร่างลูกแน่เลย

badkitty

ต่อไป สลับร่างไหนก็เอาได้ทั้งนั้นเหละ คุณแม่เสนอแล้วนิ
edit เอาลูกในร่างแม่ เอาแม่ในร่างลูก เอามั่วไปหมด ขี้เกีดปวดีวก็เอาๆไปเหอะทั่งคู่

pol960

พระเอกอุตส่าโดนแฟนตัวเองดักทางว่าอย่าเผลอไปมีอะไรกับแม่ของแฟนสุดท้ายเผลอไปมีอะไรกับแม่แฟนในร่างแฟนตัสเองสะงั้น เพราะแม่แฟนดูเชี่ยวๆเป็นพิเศษ

toffies

อู้หู ทั้งแม่ทั้งลูกเลยนะครับเรื่องนี้ ยิ่งมีสลับตัวไปมาเนี่ย เนื้อเรื่องแจ่มแมวไปเลย ...

ขอเสพย์หน่อยนะครับ

อ่านจบไม่มาEditแสดงคคห./ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

chocolaze

::Oops::  ถ้าคุณแม่แฟนจะอ่อยขนาดนี้ ก็ทนได้ไง  ::Waiting:: หุหุ

::Goaway:: แล้วแบบนี้จะแยกยังไงมั่วไปหมด หุหุ หินเฟ้อ

Thempz

เปิดเรื่องมาแบบนี้ตอนจบต้อง3P
กรรมไหงกลายเป็นนิสัยเหมือนกันทั้งแม่ทั้งลูก  พระเอกแยกไม่ออก เยอย่างเดียว

taton

ผมเดาว่าตอนจบคงจะฟินกันทั้งสองแม่ลูก(ยูโตะรับบทหนักคนเดียวแน่)  ก็คุณแม่เล่นบิวท์อารมณ์กันซะขนาดนั้น เป็นผมๆก็พุ่งเข้าใส่ล่ะครับ
ปล.ดีนะที่สวยทั้งแม่ น่ารักทั้งลูก แล้วก็ไม่มียายอยู่ด้วย ไม่งั้นคงจะหลอนกันน่าดู ตอนคานะสลับร่างกับยาย ::Horror::

...
ทายผิดแฮะ กลายเป็นคานะจังห่วงว่า ยูโตะจะเข้าใจผิดไปอึ๊บกับแม่ตอนที่เธอไม่อยู่ในร่าง แต่นี่กลายเป็นคุณแม่แอบใช้ร่างคานะจังมาอึ๊บกับยูโตะซะเอง 555 คานะจัง ระวังผิดคนซะแล้ว

TCM12.0

พระเอกดวงดีจัด ได้ทั้งร่างแม่กับลูก ไม่แน่อาจได้หัวใจแม่ด้วยก็ได้555 ตอนจบคงได้ทั้งคู่แหละ

ตอนจบแม่เอาคืนที่เอาร่างไปเอาโดยไม่ขอ เอาร่างลูกมาเอาเลย555

Sathaoron Siriyotha

ได้ทั้งคู่ที่สลับร่าง

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน 365วัน

tazasss01

ต่อไปคงไม่ดูแล้วละว่าใครอยู่ในร่างใคร ได้หมดทั้งคู่เลย

สบายไปเลยสิน่ะ ได้ทั้งคู่เลยจริงๆ

ดาเหระเดสก๊ะ

ไม่น่าพลาด สวิงแน่นอน เสนอขนาดนี้

อ่านจบ งง 555 อยากให้มีตอนเด็ดๆเยอะกว่านี้อีกกกก ชอบบบ

Pruttinan Maikham

เนื่อเรื่อง งงๆแหะ
Edit: สรุปได้ไปทั้งแม่ทั้งลูกควบสองเลยแบบนี้

แมงโก้ส้นตีน

ดีไม่ดี ร่างกายแม่จะจำแทนอ่ะดิ เลยเข้าหาแฟนลูกแปลกๆ แบบนี้
แต่ดีเลย จัดสวิงกิ้งแม่ลูกเลย  ::Evil::

นั่นดิ แม่เงี่ยนขึ้นมา อยู่มาร่างลูก จะรู้มั้ยน่ะ  ::Orz::

kit Nana

แม่ลูกตอนไหนเป็นใคร
จัดได้ทั้งสองคนพร้อมกันเลย
ดีไหมจะเป็นใครก็ตามแต่

ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน30วัน