ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic - ENDGAME 3/3 จุดจบไวรัส [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 09, 2019, 06:09:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonlykcy

จัดเม้นก่อนอ่านเลยทีนี้ มาดูซิว่าที่ปูเรื่องมา จะต่อไปอย่างไร

Edit:: จบแล้ว เนื้อเรื่องก็สนุกดี (แต่คงต้องหาเรื่องอื่น ไม่งั้นคืนนี้คงไม่หลับและไม่ Fin แน่เลย)

vincentzx202

นี่มัน RE ชัดๆ ดีนะมีสมุนไพรเขียว

เรียบร้อยลีออนได้เอด้าแก้วัคซีน นี่มันRE2 ชัดๆ

Slamander055

เหมือนวิ่งหลบฝูงซอมบี้ แต่แทนที่จะเข้ามากัดกลับวิ่งเข้ามาดูดซะงั้น-สุดท้ายไวรัสก็คือพระเจ้า สามารถกำหนดชะตากรรมคนอื่นๆ ต่อไปได้

Aoshisun

เขาทดสอบการติดเชื้อกันแบบนี้เรอะ
แต่ดูจากตัวอย่างตอนที่แล้ว เมียมันติดเชื้อแน่นอน แต่จะเป็นจุดจบไวรัสแบบไหน ไอ้หนุ่มนี่จะทำไงหนอ

--------------------------------------------------------------------------------
Edited
สรุปมันผลิตยาแก้ได้รึปล่าวหนอ หรือเป็นยาที่ทำให้แค่ลดความกระหายและไม่ระบาดแค่นั้นหนอ
ยังไม่ค่อยเคลียร์เท่าไหร่ตอนนี้ แต่ผมอ่านตอนใหม่ไปแล้ว เหมือนจะแค่หยุดซอมบี้สาวเท่านั้น และหยุดการแพร่กระจาย แต่รักษาไม่หายนะเนี่ย (หรือมันจงใจหว่า)

polka2012

ผมว่ามินาโกะดูทรงแล้วไม่น่ารอด สงสัยว่าต้องติดเชื้อแล้วแน่ๆเลย ::Crying::

อ่านถึงตอนจบแล้วมันหักมุมสุดๆเลยที่พระเอกต้องมาผลิตวัคซีนต่อจนเสร็จ แล้วหมายมั่นปั่นมือจะครองโลกไว้ซะเอง
เป็นการ์ตูนสีที่อ่านสนุกฆ่าเวลาได้ดีมากเลยครับ ขอบคุณสำหรับงานแปลงานดีๆนะครับ ::WooWoo::

rachit

g9898

มินาโกะ จะยังอยู่รอดปลอดภัยอีกเหรอป่านนี้แล้ว ::Hmmm::

น่าสงสารซาโอริจังรักเพื่อนมาก  ::Crying::

oneil

treerasitnut

มินาโกะน่าจะโดนผีดิบรุมไปแล้ว55

ตอนจบลืมเมียไปครองโลกแล้ว55

nagatobimaru

ไวรัสระบาดในเมืองที่มีแต่สาวๆสวยๆ แบบนี้ก็ดีครับ ถ้าไวรัสดันไประบาดเมืองที่มีแต่คนแก่ ภาพคงไม่น่าดูเท่าไหร่ ดูจากสถานการณ์แล้ว มินาโกะ คงไม่รอดแล้วกระมัง โดนไวรัสเต็มๅ

——————————————————-

น่าสงสารซาโอริ ตกลงเพราะโดนพระเอกจัดมากไปเลยไปกระตุ้นจนกลายเป็นซอมบี้ไปเลย
แล้วมินาโกะ ไปไหนแล้วอะครับ

anigkanjana

จะเจอหรือจะรอดจากไวรัสได้ไหม พระเอกเนี่ยนะ

กลายเป็นผู้ร้าย บอสใหญ่ไปซะงั้น เป็นพระเจ้ากันเลยทีเดียว

ืns52800189

everythink

เพราะความผิดพลาดของการทดลองนี่เอง
จะคิดค้นยารักษาได้ไหมน้อ แต่ถ้ามียานี้จริง ถ้าท้องมันจะเลี้ยงกันยังไงหว่า 555

♧ §têvêιηώ ♧

เอ๊ะ พระเอกจะเป็นยังไงต่อ ยาตัวนั้นจริงๆ แล้วใครเป็นคนทำกันแน่ มาลุ้นกันต่อเลยครับ

พระเอกกลายเป็นผู้กุมอำนาจไปเลยทีเดียว