ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 13 : ลูกสะใภ้

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 13, 2019, 07:26:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nong5670

แหม่ชักอยากชิมอาหารฝีมือคุณป้าแล้วสิ

phurin84

พลอยรุ้งนางเอกที่อาภัพช่วงต้นเกมใช่ไหม พอท้ายเกมน่าจะโหดคุยกับภูติได้ด้วย เก่งจริงๆ

winnythepooh

ใครจะได้เป็นลูกสะใภ้กัน รุ้งพลอยหรือเปล่า

biggiggog

หนทางชักเรื่มสดใส
คงไม่สดุดแล้วมั้ง
ขอบคุณมากๆครับ

4251522

บรรยายสะ ผมกำลังไดเอทอยู่ท้องร้องเรยค้าบบ ฮืออออ ต้องไปเอานมมากินแก้หิวละเนี้ยยย

mongk

ป้าจะกลับบ้านท่าเดียว คงต้องอาศัยลูกอ้อนของนายริว กับน้องพลอยแล้วล่ะ

Sbw27

::Ahoo::เข้ามาอ่านครั้งแรก อ่านแล้วติดใจในเนื้อของเรื่องต้องติดตามให้จบไม่งัยเหมือนขาดอะไรไปสักอย่างเลย ต้องไปหาตอนแรกๆมาอ่านแล้ว

shuya

lamom

อ่านตอนนี้ดึกๆนี้ ถึงกับต้องไปหาอะไรมากินเลยทีเดียว

bossbellbest

สนุกมากครับ การปรุงอาหารมี การทำที่ไม่เหมือนกันแล้วแต่ความใส่ใจในอาหารจานนั้น

po3821

ตอนนี้เหมือนได้ดูเรื่องสุดยอดเชฟทำอาหารเลย อ่านแล้วเห็นภาพเลย มีเทคนิคดีๆน่าลองทำตามด้วย ชอบครับ ขอบคุณ

therasak

ขอให้ผู้เขียนมีความสุข ตลอดปี 2562 ในวาระปีใหม่ไทยครับ

neimuchan

ป้า : แค่นี้ไม่ได้เท่าไรเลย......

ริว : ผมขอท้าป้า โชคุเงคิ

ตัวประกอบ : เดี๋ยวๆๆๆๆ ไม่ใช่ละ
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

แฟ๊ต บอย

เอาเข้าแล้วรุ้งพลอย...จะเป็นป้าคนนั้นหรือเปล่า????

mspeed

หรือพลอยจะมีพลังพิเศษนะ
ขอบคุณ​มาก​ครับ​