ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 13 : ลูกสะใภ้

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 13, 2019, 07:26:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sdddss

ผูกเรื่องได้ สุดติ่งมากครับ  เขียนขายค่ายหนังเถอะ

สมปอง บุญ

คุณป้าช่วยสอนทำอาหารให้หนูพลอยมากๆหน่อยนะครับ

kit2516

Sopun Jeekkee

พบว่า side story ช่วยเดินเรื่องได้มาก และประวัติก้อช่วยอีกแรง และผูกเข้ากันดีเยี่ยม

เพิ่มด้วยการนับถือ บรรยายเรื่องอาหารและให้ความสำคัญกับรายละเอียดอื่นได้ดี

ka55anova

ป้าเทวีแห่งอาหาร อาจเกี่ยวข้องกับพลอยแน่ๆ บ้านเกิดลพบุรีเหมือนกัน

ยุทธนา วงษ์เกษม

bunchucherd

ต้องลองทำดู แล้วจะได้รู้ว่าอร่อยใหม

veecross

นึกว่าดูเซฟกะทะเหล็กอยู่นะนี้ บรรยายซะเห็นภาพเลย

pp1659

บรรยายการทำอาหารได้ระเอียดมาก อ่านแล้วหิวข้าวอยากกินสุกี้แห้งเลยครับ

dwarf

ขอบคุณครับ..ติดตามอ่านนะครับ ถึงแม้จะไม่มีบทเสียวอะไร..ยอมรับว่าสนุกมาก จนบางครั้งอ่านข้ามบทเสียวไปก็มีครับ..

MAC

ผมสงสัยจะต้องเรียนทำอาหารแล้วนะครับหรือไม่ก็ขโมยสูตรเอามาลองทำดู ฮิๆๆๆๆ ::Horror:: ::Thankyou::

Witoon Runjuan

ลุ้นให้พลอยใจอ่อนเร็วๆ จะได้ลงเอยกันสักที

test1234

Wannadit Iempan

อ่านทวน2-3เที่ยวแล้วจะลองทำดู ออกมาจะน่ากินหรือเปล่าไม่รู้

Aphiwat Korsrilabutr