ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 13 : ลูกสะใภ้

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 13, 2019, 07:26:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toy5599

anigkanjana

วิชาทำอาหาร ยังแต่งออกมาได้น่ากินเอ้ยน่าอ่านซะขนาดนี้ ท่านอาจารย์ครับ ขอสมัครเป็นลูกศิษย์ด้วยคนเถอะครับ

ว่าแล้วตอนต่อไปจัดริวกะรุ้งพลอยเบาซักยกก็ได้ครับ ตอนนี้อิ่มไข่น้ำกะสุกี้แห้งละครับ

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ  ยังไงอยากให้พลอยลืมความหลังได้จริง ๆ เลยครับ

warin89

พลอยน่าร้ากกก ::Glad:: สูตรอาหารแค่เห็นก็หิว(ในหลายๆความหมายนะ) ช่างเข้ากับเรื่องนี้จริงๆ

Horizonpk14

อธิบายวิธีและรสชาติดีมาก จนทำให้มีความอยากขึ้นมาเลย

23pompompom

boyllsj1

ดูสูตรอาหารแล้วคิดว่าถ้าเอามาทำเองแล้วจะอร่อยไหม เพราะว่าทำอาหารไม่เป็นเลย

MCAD1432

พลอยพูดคุยกับภูติได้ด้วยแถมคนแต่งแจกสูตรอาหารอีก

ones26421

สถาพร

เอาใจช่วยคุณป้านะครับ จะได้มีงานทำรุ้งพลอยก็เปลี่ยนตำแหน่งมาเป็นผู้ช่วยป้าเลย

testman

อ๊ากกกกกกกกกกกกกก

นี่คือเสียงร้องหลังจากที่อ่านจนถึงก่อนซ่อน

ทำไมโหดร้ายอย่างนี้ เอาอาหารมาให้ดู ตอนนี้ ที่สำคัญยังมาบรรยายวิธีการทำอาหารอย่างละเอียด ถึงจะเป็นอาหารง่าย ๆ แต่น่าทานมาก โหดร้ายกับคนอ่านตอนตีสามมาก ๆ เลย

จะชมก็ทนไม่ไหว สงสัยต้องหนีไปนอนก่อนท้องจะทำร้ายคนอ่านมากกว่านี้เลยครับ

cd13579

ทำเป็นเดินเรื่องสบายๆ แต่ทิ้งปมไว้เพียบเลยนะครับ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

potaeds

ัuffa555

::Reader:: เจ้าริวเอ้ย ตอนที่แล้วเกือบตาย แต่ตามมานอนสลบบนตักหนูพลอยได้เฉย
::Shy::

neung_cm

รุ้งพลอยจะมีวิบากกรรมอะไรอีกรึเปล่าแต่ก็คงไม่น่าห่วงเพราะมีบอดี้การ์ดเป็นทานูกิ