ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuuta] Amazing Sex president! บทรักจัดหนักประธาน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 14, 2019, 02:24:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yopern

ประธานยังไม่รู้ตัวเองอีกว่าตัวเองน่ารักและเซ็กซี่แค่ไหน ต้องติดตามดูแล้วล่ะว่า ไอ้สองหนุ่มนั่นมันจะหื่นได้กี่น้ำ

edit นึกว่าแน่ ได้ไม่กี่น้ำเสร็จประธานเสียแล่ว เก่งจริงๆสมที่เป็นประธานนักเรียน

Nabisca Sathu

ท่านประทานน่ารักมากครับ ขอจัดสัก3น้ำนะ 555+

โอย ผมอยากเป็นเบ๊ ท่านประทาน  555+

อยากโดนจัดหนักแบบนี้

Mr.BMan

ท่านประธานครับ แล้วกฏที่ว่าเมื่อกี้แหละ  ::Angry::

*** อ๋อ ท่านประธานอยากได้ทาสมีใช้งานนี้เอง ::Horror::***

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ดูท่าสองหนุ่มจะมีความแค้นกับท่านประธานสาว เลยอยากจะซั่มสั่งสอน ส่วนประธานสาวสงสัยว่าจะเป็นสาวซึน โดนปล้ำก็ไม่ร้องโวยวายขัดขืน แถมพอสองหนุ่มเอาแต่เถียงกัน ก็ยังเตือนสติเสียอีก สงสัยว่างานนี้ประธานจะโดนเล่นจนหอยบานแน่ๆ
หุๆๆๆๆๆๆๆ....ประธานโดนทั้งสามรูเลย  แต่งานนี้คนที่โดนลงโทษไหงกลายเป็นสองหนุ่มเสียล่ะ โดนรีดพิษจนหมดตัว แถมยังต้องทำงานตามคำสั่งประธานเลิกเรียนก็ต้องมาให้ความสุขกับประธานอีก โดนแบบนี้ทุกวัน....หึหึ สมน้ำหน้า

Exllector

ทำไมประทานเนียนจังไม่ขัดขื่รหรื่ออะไรเลย

ประทานติดใจเล่นละหอบเลย

jittipat

ประทานก็ใจอ่อนยอมง่ายเกิ้น 555

เด็กเรียนมักเก็บกดซินะ

Cake'Z

จะโดนข่มขืนยังจะไปให้โอวาทมันอีกนะประธาน ส่วนเรื่องโม้กก่อนนี่ถ้าเราอั้นไว้หลายวันแล้วได้ปล่อยสักทีก่อนรอบต่อไปจะถึกขึ้นมากครับ

ghostfan

jachal

คิมูระและคามิโจ พาประธานนักเรียนซาจิโกะ มาห้องเก็บอุปกรณ์แบบนี้ ซาจิโกะ โดนดุ้นแน่

ซาจิโกะ มีกิจกามกับ คิมูรและคามิโจหลังเลิกเรียนทุกวันแน่

glaciar

สาวแว่นน ต้องสาวแว่นเท่านั้นนนน  ::Glad:: ::Glad::
เอ็งจะแย่งกันทำไม๊ รีบๆทำ รีบๆผลัดกันสิฟระ

e : ชอบ3pก็ไม่บอกประธาน  ว่าแต่ประธานนี่ก็อึดใช่เล่นเลยนะเนี่ยย ว่าแต่ทำมไไม่มีฉากประธานขึ้นบ้างน้ออ  ::Ajark:: ::Ajark::

Ae Haha

ประธานมีความเซกซี่มาก แต่จะฉลาดเกินไปไหมเรื่องบางเรื่องไม่ต้องคิดมากก็ได้ หัดเสียวซะบ้าง

เป็นประธานนักเรียนที่ดีมาก โดนขนาดนี้ยังคิดบวกได้ 555

alaaum

สองตัวนี้ฮาใช้ได้ ส่วนท่านประธานต้องการความสามัคคีแบบไหนดีครับ

Edit สามัคคีชุมนุมจริงๆ แถมท่านประธานจริงจังมาก ชอบจังครับท่าน

enozerzz .

ขออ่านก่อนนะขอรับ

ท่านประธานโคตรไม่ธรรมดา พ่อหนุ่มเอ๋ยย พวกเอ็งเล่นผิดคนละตายหยั่งเขียดดดด

taton

555 โรคจิตพอกันทั้งคู่เลย คนนึงคลั่งแว่น อีกคนคลั่งถุงน่อง แถมท่านประธานของเราดันมาวิเคราะห์หาเหตุและผลอยู่อีก เพื่อนจะจับเย..อยู่แล้วเนี่ยะ ดูท่าคงจะเก่งแต่ภาคทฤษฎี ไม่เป็นไร เดี๋ยวสองโอตาคุจะสอนภาปฏิบัติให้เอง  ::Confident::

...
"ไม่ว่าเรื่องอะไร ถ้าลงมือทำแล้ว จะทำเต็มที่ จะได้ไม่เสียใจภายหลัง" แนวคิดท่านประธานนี่สุดยอดจริงๆ อุตส่าห์เอามามิกซ์กับเรื่องแบบนี้ได้อีก เอ่อ..ยังไงก็ถามเจ้าสองตัวนั่นด้วยนะ ว่าไหวไหม(แอบเป็นห่วง 555)