ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 14 : การจากลาด้วยรอยยิ้ม

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 15, 2019, 03:07:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aodpasa

ติ๊ก ติ๊ก

ดีใจที่ตอนนี้มาเร็วมาก ดีที่ได้อ่านอย่างที่คอย ชอบจังบรรยากาศบ้านๆแบบนี้ผนวกกับแนวเหนือโลกน่าติดตามมากๆครับขอบคุณไรซ์ที่ออกตอนใหม่มาเร็ว

dodoza2

โอ้วเจอกันจนได้​ คุณหลวงมากเองเลยแหะขอบคุณมากครับ​ สนุกมากครับ​ รอตอนต่อไปอยู่นะ

numvego

poster007

bossbellbest

txxt30

วิธีส่งวิญญานของริวจะเป็นยังไงหนอ ?  (อ่านถึงตรงนี้ก็เข้าใจชื่อของตอนนี้เลย)

porchai

ขอบคุณครับ
เริ่มตอนด้วยความสามารถของริวกะ ตอนกลางตามมาด้วยอาหาร ปิดท้ายด้วยความรู้สึก 

neung_cm

อยากรู้ริวจะปลดปล่อยวิญญาณคุณลุงด้วยวิธีไหน

mewzira

ใครจากใคร รอยยิ้มอะไรอ่ะ

อ่านจบก็โล่งไปนึกว่าใครจะจากไปเสียแล้ว 555

ขอโทษด้วย ที่ก็ยังไม่ได้อ่าน side story ของพลอย เพราะยังทำใจอ่านไม่ได้จริงๆ เลยไม่ค่อยจะรู้เรื่องราวของลุงกับป้าเลย

Man_On_The_Moon

ตอนที่แล้วนี่ถึงกับทำให้ผมลงไปหาซื้อข้าวแต่เช้าเลยครับ หิวมากกกกก

alasangel

มีอาจารย์ลึกลับอีกแล้ว แต่ดาบยามาโตะนี่มีพลังผนึกวิญญาณนี่นา

jomza537

เอิ่ม อ่านแล้วหิวเลยครับ แต่ทำไมพลอยถึงจำป้าไม่ได้หละครับ

kriangbaac

ตอนนี้คล้ายเป็นตอนพิเศษทำให้นึกถึงอาหารอร่อยๆอีกแล้ว

Sdddss