ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 14 : การจากลาด้วยรอยยิ้ม

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 15, 2019, 03:07:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MAC

สงสัยติดตามไปเลือนๆคงเก่งภาษาญี่ปุ่นแน่ๆเลยฮิๆๆๆอย่างนี้ต้องได้สาวญี่ปุ่นด้วยก็ดี ::DayDream:: ::Shy::

Debaker Singlek

รู้สึกดีจัง..ที่มีเจ้านาย มีหัวหน้างานแบบนี้ มีความเป็นห่วงเป็นไยต่อลูกน้องแบบนี้ อยากเจอบางจัง
อาหารแต่ละอย่างถึงจะดูพื้นๆๆ แต่จะหาคนทำฝีมือดีๆๆแซ่บๆๆๆ นั้นได้ยากนะ แล้วแต่ละอย่างไม่ว่าภาคไหนก็ชอบเจอแบบนี้ ถูกใจพวกพนักงานทุกคนเลยละ
#เก่งนะ ริวกะ ที่อ่านความรู้สึกของผู้หญิงได้ขนาดนั้น ความละเอียดอ่อนต่อความรู้สึกของผู้หญิง ที่ริวทำนั้นมันช่วยผู้หญิงคนหนึ่งได้รับรู้ที่สิ่งรับ เข้ามาเติมเต็มในใจของผู้หญิงได้เป็นอย่างดี

ballnakrab

ลุงแกคงเป็นห่วงรุ้งพลอยกับป้ามาก เลยยังอยู่ถึง5ปี คงจะหมดห่วงได้ เพราะว่า นายริวมารับไม้ดูแลทั้งสองคนแล้ว ::Thankyou::

Am1112mA

ว่าแล้วป้าต้องเป็นคนๆเดียวกันกับป้าที่ให้พลอยทำงาน

yoyoman

หรือว่าคนที่คุยกับริวจะเป็นปิศาจที่ชื่อเวอร์จิลกันนะ555

spty24

ผมคนอีสานครับ และตอนนี้ก็ทำให้ผมหิวอีกแล่ว สุขสันต์วันสงกรานต์ครับ กลับบ้านกันเตอะ

FLYINGPIG

แฟ๊ต บอย

อ่านแล้วน้ำตาไหลเลย...ทำให้คนอ่านเข้าถึงอารมณ์ความรู้สึกของตัวละคร"'

Jonah MTS

คุณป้าท่านน่าจะตายใช่เปล่าแล้วก็ยังจะมีดาบที่ถูกผลึกอีก มีอะไรใหม่ๆให้น่าติดตามแล้วสิครับ

gritkin

อ่านแล้วหิวเลย เล่นมาอาหารสองตอนแบบนี้ หิวสุดๆเลยครับ

อิโต มัตซึ

วาสนามีต่อกันก็ได้เจอ​ เเม้จผ่านเวลามานานเท่าใด

seedchild

ตอนทั่แล้วเหมือนดูรายการเชฟเลย ผู้แต่งเก่วมากเลยครับ แต่ละตอนจะหาภาพมาประกอบให้เข้าใจเช่นในวิชาต่อสู้ การทำอาหารก็ยังหาคลิปวิธีทำมาให้ผู้อ่านอีก ประทับใจจริงๆครับ ให้เห็นเลยว่าใส่ใจกับการแต่งและผู้อ่านเป็นอย่างมสก

aek01

เรื่องน่ายินดีกับรุ้งพลอยกำลังจะเกิดขึ้น

wap5513