ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 14 : การจากลาด้วยรอยยิ้ม

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 15, 2019, 03:07:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zcode2007

เรื่องนี้ดี เนื้อเรื่องโอเว่อร์ได้ใจจริงๆ

knightmoon

ได้กินอาหารแถวบ้าน บรรยากาศแบบบ้านๆ ก็ดีนะแบบนี้
ลุงคงเป็นห่วงป้าและหนูพลอยล่ะมั้ง
อยากรู้พระเอกเราจะช่วยยังไงนะ

พลอยจะหายกลัวเมื่อไรนะ ไอพวกเด็กเดินยาน่าฆ่าซะให้ตายจริงๆ

testman

อ่านแล้วน้ำตาไหลพรากกกกก

ไก่ย่าง หมูน้ำตก โอ้ ....

ไหนจะเรื่องพลอยอีก ยิ่งอ่านยิ่งรักพลอย คนอะไรใส น่ารักไปซะทุกเรื่อง

ว่าแล้ว หิวครับ

Aphiwat Korsrilabutr

แบบนี้ป้าคงทำงานกับริวด้วยความเต็มใจแล้วล่ะ​ และวิญญานลุงจะได้ไปสู่สุขคติสักที

Plazx

pp1659

มีตัวละครเพิ่มขึ้นอีก ป้าเป็นใคร และวิญญาณที่ริวคุยด้วยเป็นใครกันครับ

flexihop

alexdino

เขียนเก่งมากเลยครับเอาเรื่องป้าในside storyมาเชื่อมกันได้ลงตัวมากครับ

ในที่สุดก็ยอมริวสะที เดี๋ยวย้ายไปอยู่ด้วยกันเมื่อไหร่นิวจัดหนักแน่นอน

boyllsj1

มีงานเลี้ยงอาหาร อีสานด้วย น่าไปร่วมวงกินด้วยจริงๆ

jeab2504

ตามหากันมานานก้อมาพบกับผู้มีพระคุณจนได้นะหนูพลอย

tungbts

บอกใบ้ให้รูสักนิดได้มั้ยครับ......ริวจะได้ฝนมั้ยครับ

neimuchan

ผมว่าลองเขียนเรื่องเกี่ยวกับอาหารล้วนๆก็น่าจะมีคนติดเยอะนะครับ บรรยายได้โหดมากเกี่ยวกับอาหาร
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
อาหารก็อร่อย   ป้ากับหลานก็ได้เจอกันแล้วริวกะจะช่วยส่งวิญญานลุงได้ใหม  คงต้องลุ้นกันต่อไปนะขอรับอิอิอิ

Mamotaro Musashi

คุณป้ากับพลอยจำกันไม่ได้นี่แปลกนะครับ เพราะท่านเลี้ยงดูมา หรือเพราะ กาลเวลาและสภาพร่างกายที่เปลี่ยนไปนะครับ