ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 14 : การจากลาด้วยรอยยิ้ม

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 15, 2019, 03:07:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Game2005

shotti

nakarinrodchura

อาหารน่ากินมากเลยครับแล้วเพลงก้อเพราะมากครับ อ่านตอนนี้แล้วคิดถึงบ้านเลย

laokalasin

รอรวบหัวรวบหางน้องพลอยอย่างเดียวเลยช่วงนี้ เอะ พี่อั้มด้วย 5555

robertrobin

มีดราม่าระหว่างพลอยกับป้า โชคชะตานำพาทั้งคู่มาเจอกัน น่าดีใจมากๆครับ

เดินผ่านมาเฉยๆ

อ่านตอนนี้แล้วหิวเลยอะ5555555

โหยยย พลอยกว่าจะมาถึงตรงนี้โครตยากลำบาก สงสารพลอยเลย

Usoop

Ranger83

จะส่งดวงวิญญาน ลุงแบบไหนหว่า. ที่ลุงไม่ไปไหนคงมีห่วงมากสินะ คงกลัวว่าป้าจะลำบาก ให้ลุงกับป้าลากันก่อนได้ไหม

Au Nanma

ผูกความสัมพันธ์ของตัวละครแต่ละตัวได้ดีมากครับ

rotisaimai

ผมสงสัยว่านักธุรกิจใหญ่อย่างรินทำไมถึงให้ความสำคัญกับธุรกิจร้านอาหารที่ไม่ใหญ่แบบนี้ครับ หรือมันจะมีเบื้องหลังอะไรรึเปล่า

eternal6969

เมื่อไหร่พวกไอเอ็มจะมานะ อยากให้ริวจัดการจะแย่ล่ะ ยิ่งอ่านประวัติพลอยยิ่งโกรธ