ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 14 : การจากลาด้วยรอยยิ้ม

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 15, 2019, 03:07:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BłäčkMäñ_60

เปนเจ้านายที่ดีมากๆแคร์ความรุ่สึกลูกน้อง แคร์ความรุ้สึกของทุกๆคนรอบข้างเลยทีเดียว นี่มันเจ้านายในอุดมคติชัดๆ แถมกำลังจะมีเมียที่สวยอีกด้วย

633sqd

เป็นบริษัทที่เพียบพร้อมจริงๆ แปบเดียวจัดงานเลี้ยงได้พร้อมสรรพเหมือนเตรียมกันมานาน พนักงานรักตายเลย

raksa chompoopeth

st23652

มันเหมือนเป็นพรหมลิขิต หรือเวนกำก็ไม่รู้นะที่ทำให้ ป้ากับพอยมาเจอกันอีก

พลอยยังไม่ลืมฝันร้ายสักที น่าสงสารนะครับ

st23652

อ่าว ตอบไปเเล้วข้างบน ตอบซ้ำเลย ขอโทษครับ

kenwin

นายริวของเราเก่งหลายอย่างจังนะ
แล้วจะมีความสามารถด้านไหนอีกนะ

fiat1976

timshel

ลืมมันเสียเถอะพลอย โลกที่สดใสยังรออยู่

wink

ป้ากับพลอยได้เจอกันสมหวังทั้งคู่อิอิ อาหารป้าคงอร่อยน่าดู

audy11

เป็นตอนที่อ่านไปหิวไป ทรมานแท้.ดราม่าพลอยมาเต็ม. คิดว่ายังไงพลอยก็ต้องอยู่กับป้าแน่ๆ

n_neng

หมดทุกข์หมดโศก  ถึงเวลาแห่งความสุข แล้วนะพลอย